กราบเรียนเชิญที่รู้จักทุกคน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31366
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31366

เจ็บแป็บเดียว ที่เหลือปวด
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กราบเรียนเชิญคนที่รู้จักทุกคน(กระทู้ปลุกจิตสำนึก)

เนื่องจากแรงคิดถึง+กับโหยหาในบรรยากาศที่เราได้นั่งดื่มนั่งกินมาแต่ครั้งเก่าก่อน....นับจากนั้นมาเป็นเวลาที่นานพอสมควรแล้วที่เรามิได้พบหน้าเล่นหูเล่นตากันเลย..ผม(กรู)จึงใคร่ขอเรียนเชิญทุกคนที่รู้จักพวกเราและก็เราไม่ก็จำเป็นต้องรู้จักกัน แต่ชื่นชอบบรรยากาศการดื่มกินของเรา มาช่วยสร้างบรรยากาศเหล่านั้นให้กลับมาอีกครั้ง...นะครับพี่น้อง ผมไม่จำกัดพรรคหรือพวกหรือฝั่งไหนนะครับเพราะเรารู้จักกันหมด...ใครว่างก็มาเพราะเรา กินแบบพี่น้อง แต่ตอนหารค่าอาหารแบบศัตรู......
วันพุธที่ 23 มกราคม 2551...คาดว่าน่าจะเป็น ตอน 5โมงถึง4ทุ่ม ก็คงเลิก...
สถานที่โรงเบียร์ฮอลแลนด์ พระราม2 ข้างเซ็นทรัล พระราม2...
ว่างก็มานะครับไม่ว่างก็ควรจะมาครับ...ไม่ต้องให้ระบุชื่อนะครับ ว่าใครควรจะมาบ้าง......
ลองคิดเล่นๆนะครับ ว่าวันนั้นอาจจะเป็นวันสุดท้ายของใครบางคนที่เรารู้จัก (อาจเป็นโต๊ะข้างๆ)..แล้วถ้าเราไม่มา..มันจะเสียใจแค่ไหนที่เราจะไม่ได้เจอเขาคนนั้นอีกแล้ว ..มันจะเป็นตราบาปไปจนตายว่า ถ้าเราพยายามมา เราก็คงได้พูดคุยกับเขาคนนั้นอีก...
ถึงแม้เป็นครั้งสุดท้าย (ของเดือน)......
หวังว่าคงว่างกันนะ..งานแต่งงานบวชคงไม่มีนะครับงานนี้..ผ้าป่า กฐิน คงไม่ใช่ข้ออ้างที่ดี
ลูกเจ็บท้อง น้องเจ็บตูด..ก็อย่ามาเล่าใหฟังวันหลังนะครับ..ไม่รู้หละ พวกมรึงต้องมา 5555+กรูอยากเมา....
คาดว่าหลังจากชมการแสดงบนเวทีจบ..ตอนเลิกอาจจะมีบีบอยแบบหมู่คณะให้ชม หรือ
อาจจะป็นร้องไห้ข้างกล่องให้ดู
มาไม่ถูก กดมาที่เบอร์ 085-1888-242//หรือ 086-313-6242 จอม
หวังว่ารูปถ่ายในครั้งต่อไปคงมีสมาชิกหน้าใหม่ๆเข้ามาแจมด้วยนะ

ไฟล์แนบ

43.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147

โพสสะเละเลยนะ ท่านจอม .............เฮ้ยโต๊ะข้างมีเร่องเว้ย ....... เล่นเลยไม๊

ธรรมดาบอลเคยโพสแล้ว..สรุปมา4-5คน... ลองโพสแบบปลุกจิตสำนึกดูบ้างเผื่อจะมากัน2-3คน

แล้วคนที่มาอ่านส่วนมากมีจิตสำนึกกันไหมอ่ะ เพ่

คนอ่านสำนึกไหม

ผมว่าผมลืมสำนึกได้แล้วว่าไม่ควรโพสถ้อยคำสาระประเภทนี้อีก.......
คาดว่าคงต้องกินกันแบบเหงาๆตามประสาไม้ใกล้ฝั่ง..ที่ต้องหาสาวๆมาเกาะกันจมน้ำในอ่างจะดีกว่า........
สรุปได้เลยว่าถ้ามาก็ขำ ไม่มาก็ขม ก็แล้วกัน....ประธานเงาครับ ผมได้พะ-ยา-ยาม แล้วนะครับ

โพสต์ได้ดุเดือดจิงๆครับพี่จอม........:sweat:

คนตั้งกาทู้อ่ะ..ตัวดีเรย..อุ๊บส์!!! :eeek:

:wink: :smile: :biggrin:

เค้าว่าพี่ต่ออ่ะ :biggrin: :biggrin:

ปล.ว่าไงว่าตามกันถึงจะต้องฝืนคำสั่งผบ. ผมก็จะขอไปดูใจท่านพี่เสียให้จงได้ :augenrollen:

แล้วพี่ท่าน กับ คุณเพื่อน
จะให้น้องโทรตามเพื่อนสาว
ของน้องไม๊ค่ะ :wink: :wink: :wink:

((( ก็เห็นมีรูปอยู่เน้อออ หนูมันคนซื่อ))) :smile:

ไฟล์แนบ

65.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
เอ่อป๋มไม่เกี่ยวนะ น้องมันหวังดี

ของน้องไม๊ค่ะ :wink: :wink: :wink:

((( ก็เห็นมีรูปอยู่เน้อออ หนูมันคนซื่อ))) :smile:
หนักใจที่ต้องคอยตอบ ว่าเธอนั้นมีคนใหม่...

:burn: ไม่ต้องหรอก..เค้าไปดีแล้วก็ปล่อยเค้าไปเถอะนะ..ขอร้อง:burn:

หนักใจที่ต้องคอยตอบ ว่าเธอนั้นมีคนใหม่...

ร้องเอง เจ็บเองไม๊พี่ .....

แนะนำให้พี่ต่อ กับ พี่จอม
ปลอบใจได้นะ 5555+++ :biggrin: :biggrin:

Re: กราบเรียนเชิญคนที่รู้จักทุกคน(กระทู้ปลุกจิตสำนึก)

เนื่องจากแรงคิดถึง+กับโหยหาในบรรยากาศที่เราได้นั่งดื่มนั่งกินมาแต่ครั้งเก่าก่อน....นับจากนั้นมาเป็นเวลาที่นานพอสมควรแล้วที่เรามิได้พบหน้าเล่นหูเล่นตากันเลย..ผม(กรู)จึงใคร่ขอเรียนเชิญทุกคนที่รู้จักพวกเราและก็เราไม่ก็จำเป็นต้องรู้จักกัน แต่ชื่นชอบบรรยากาศการดื่มกินของเรา มาช่วยสร้างบรรยากาศเหล่านั้นให้กลับมาอีกครั้ง...นะครับพี่น้อง ผมไม่จำกัดพรรคหรือพวกหรือฝั่งไหนนะครับเพราะเรารู้จักกันหมด...ใครว่างก็มาเพราะเรา กินแบบพี่น้อง แต่ตอนหารค่าอาหารแบบศัตรู......
วันพุธที่ 23 มกราคม 2551...คาดว่าน่าจะเป็น ตอน 5โมงถึง4ทุ่ม ก็คงเลิก...
สถานที่โรงเบียร์ฮอลแลนด์ พระราม2 ข้างเซ็นทรัล พระราม2...
ว่างก็มานะครับไม่ว่างก็ควรจะมาครับ...ไม่ต้องให้ระบุชื่อนะครับ ว่าใครควรจะมาบ้าง......
ลองคิดเล่นๆนะครับ ว่าวันนั้นอาจจะเป็นวันสุดท้ายของใครบางคนที่เรารู้จัก (อาจเป็นโต๊ะข้างๆ)..แล้วถ้าเราไม่มา..มันจะเสียใจแค่ไหนที่เราจะไม่ได้เจอเขาคนนั้นอีกแล้ว ..มันจะเป็นตราบาปไปจนตายว่า ถ้าเราพยายามมา เราก็คงได้พูดคุยกับเขาคนนั้นอีก...
ถึงแม้เป็นครั้งสุดท้าย (ของเดือน)......
หวังว่าคงว่างกันนะ..งานแต่งงานบวชคงไม่มีนะครับงานนี้..ผ้าป่า กฐิน คงไม่ใช่ข้ออ้างที่ดี
ลูกเจ็บท้อง น้องเจ็บตูด..ก็อย่ามาเล่าใหฟังวันหลังนะครับ..ไม่รู้หละ พวกมรึงต้องมา 5555+กรูอยากเมา....
คาดว่าหลังจากชมการแสดงบนเวทีจบ..ตอนเลิกอาจจะมีบีบอยแบบหมู่คณะให้ชม หรือ
อาจจะป็นร้องไห้ข้างกล่องให้ดู
มาไม่ถูก กดมาที่เบอร์ 085-1888-242//หรือ 086-313-6242 จอม
หวังว่ารูปถ่ายในครั้งต่อไปคงมีสมาชิกหน้าใหม่ๆเข้ามาแจมด้วยนะ

เอ่อ ผมเซฟสุวรรณภูมิคับ ยังไม่รู้จักใครเลย (หรือเค้าไม่อยากรู้จักผม)
ไปได้เป่าคับ 555

เอามีดมาแทงให้ตายไปเลยดีกว่าไหม จะได้ไม่ต้องเจ็บต้องปวดกันอีกต่อไป:boss:

ร้องเอง เจ็บเองไม๊พี่ .....

แนะนำให้พี่ต่อ กับ พี่จอม
ปลอบใจได้นะ 5555+++ :biggrin: :biggrin:

เอามีดมาแทงให้ตายไปเลยดีกว่าไหม จะได้ไม่ต้องเจ็บต้องปวดกันอีกต่อไป:boss:

โทดนะครับถ้าเรื่องอกหักรักคุดตุ๊ดแก่ไปคุยกันให้ห่างๆหูครับ เพราะมันเป็นเรื่องไกลตัวสำหรับผมแล้วครับ ณ.เวลานี้(ทำไมวันนี้กรูตาแดงวะ)
ถ้าจะคุยกับผมก็คงจะมีเรื่องเดียวนะครับ พี่ทำไงวะลืมเร็วจังพี่ไม่เหงาเหรอ พี่ทำไงวะถึงได้มีใหม่อีกแล้วไม่ซ้ำเลยเด็กๆทั้งนั้นเลย พี่ทำไงวะพี่สอนมั้ง...เฮ้ยจอมเอามาเผื่อพี่มั้งนะวันหลัง...เป็นคำถามที่ผมพร้มจะตอบภายในวันนี้
เรื่องอย่างนี้บอกเป็นวลีสั้นๆ แล้วตั้งใจฟังนะ....พี่ใช้เงินครับ...ผมใช้เงินอย่างเดียวเลยครับ..ไม่ได้มีอะไรพิเศษหรือพิสดารมากมาย..ลองนำไปใช้ดู..ก่อนใช้ตั้งใจให้ดีนะว่าใช้ไปแล้วมันจะไม่สามรถกลับมาได้อีก ต้องทำใจนะครับ

ที่พี่จอมว่ากล่าวไปทั้งหมด
สงสัยจะหมายถึงผม99%แน่เลย
ใช่ซิอะไรๆก็ผม
ผมผิดเอง
ผมมันชั่ว ชั่ว ชั่ว
ผมมันเลว เลว เลว
ผมมันไม่มีใครเอา เอา เอา
ผมมันไม่ได้ขี่เซพ เซพ เซพ
ผมมันจน จ น จน
ผมมันระยำ ยำ ยำ
ผมมันหล่อ
ผมมันดี
ผมมันน่าตาดี
ผมมัรน่ยmทกดาทmopdfkgokawe[g,,กาพเน

ท่าทางจะมัน....ไม่ไปไม่ว่ากันนะครับพี่ต่อกับพี่จอม..พอดีต้องไปตรวจสะพานต่างจังหวัดอะครับ คึดถึงพี่ๆทุกคนครับ....เอก บางมดครับ หวังว่าโอกาสหน้าคงได้ช่วยกัยแชร์ออกค่าเหล้าครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม