• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ราคานี้หาได้ที่ไหน DEFI BF =850+พร้อมถ้วย DEFI CR =1000+พร้อมถ้วย /Timer HKS , APEXi ราคาถูกสุดๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ namsomza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากได้ ชุดเซตเทอโบ เท่าไหร่ครับ รับของได้แถวไหน ข้อความมานะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ส่งข้อความไปแล้วนะคะ ถ้าติดขัดตรงไหนโทรสอบถามได้คะ

-Defi Bf ตัวละ 850.- (ของใหม่)+พร้อมถ้วย(ราคาส่ง5 ตัวขึ้นไป)
มีไฟสีฟ้าไหมครับ ขอราคาส่งPMหน่อยครับ

-Defi Bf ตัวละ850.- (ของใหม่)+พร้อมถ้วย(ราคาส่ง5 ตัวขึ้นไป)
มีไฟสีฟ้าไหมครับ ขอราคาส่งPMหน่อยครับ

PM ไปแล้วนะคะ ขอบคุณที่สนใจสินค้าค่ะ :coolly-0033:

สนใจสอบถามได้จร้า:coolly-0003:

สนใจสอบถามได้คะราคานี้ถูกมากๆเลย ไม่ซื้อไม่ได้แล้วจร้า ^^:coolly-0033:

ขอถามหน่อยนะคับ defi BF กับ CR มันต่างกันยังไงคับไม่ค่อยรู้เลย สนใจมากๆแต่ยัง งง อยู่ว่าจะเลือกแบบไหนดีคับ

ขอถามหน่อยนะคับ defi BF กับ CR มันต่างกันยังไงคับไม่ค่อยรู้เลย สนใจมากๆแต่ยัง งง อยู่ว่าจะเลือกแบบไหนดีคับ

ตามภาพเลยคะ ภาพแรก BF ภาพที่2 CR ชอบอันไหนเลือกเลยจร้า

ไฟล์แนบ

127.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    51.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
-Defi Bf ตัวละ850.- (ของใหม่)+พร้อมถ้วย(ราคาส่ง5 ตัวขึ้นไป)

มีตะ ตัวละ850.- 5ตัวขึ้นไปตัวละ 800.- คะ :coolly-0039:

ขอราคาdefi CRหน่อยครับ
1.oil press
2.oil temp
3.water temp
4.ext temp
5.voth
6.rpm
รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ไฟวงแหวนใช่ไหมครับ
มีรับประกันสินค้าหรือเปล่าครับแบบว่าเสียเปลี่ยนใหม่ทันทีอ่ะครับ
ในกล่องมันมีถ้วยตูดสั้นมาให้ด้วยใช่ไหมครับ
pmราคาส่ง พร้อมส่งntcมาเชียงใหม่ด้วยนะครับ ถ้าราคาโดนใจจะโทรหาทันทีครับ
(((หน้าดำนะครับ)))

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม