แจ้งข่าวเรื่องหมาวกครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31504
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากใส่หมวกแว๊วววววววว......... อิอิ..:wink:

.....หมวกกั๊บๆ.......

จาได้ใส่เมื่อไหร่ค๊าบบบบบบบบ.......?!!!:brick:

ยืนยันซื้อ2ใบครับว่าแต่จะโอนตังไรกันไงแจ้งด้วยครับ:embarrassed:

ง่วง... :embarrassed:

หมดยังครับ ขอ 2 ใบ แล้วจะชำระเงินอย่างไรครับ.......???????

:biggrin: 1 ใบโว๊ยยย เจ้ามี่
ปัก A31009 ด้านข้างหมวกอีกตำแหน่งนึง
ร้านมันคิดเพิ่มเท่าใหร่วะ 555555555
วานทำให้หน่อยนุง :sweet_kiss:

ปัก A31009 ด้านข้างหมวกอีกตำแหน่งนึง
ร้านมันคิดเพิ่มเท่าใหร่วะ 555555555
ไม่สั่งทำสีชมพูไม่ก็ม่วงไปเลยล่ะ เจ๊

คนแก่นี้เอาใจยากเนอะจะเอานู้นเอานี้

55 5 55

ล้อเล่นนะเจ๊

งิงิ

คนแก่นี้เอาใจยากเนอะจะเอานู้นเอานี้

55 5 55

ล้อเล่นนะเจ๊

งิงิ
ถึงไม่ล้อเล่น..ก็เป็นเรื่องจิงอยู่แว๊ววววววววว!!!:eeek:

5555555555...........:biggrin:

ชล อยุธยา 1 ใบครับ พี่มี่.....22/03/08จ่ายตังค์ครับ...

หมวก เสร็จแล้วนะครับ

ต้น 2 ใบนะครับ ป๋าลอง พี่มี่ จูซ เก็บให้หน่อยนะครับ ช่วงนี้ ผมงานเยอะ เลยไม่ค่อยได้ไป Meeting พึ่งไปต่างจังหวัดกลับมา ขอบคุณมากครับ:redface::redface::redface:

ทุกอย่างพร้อมหมดแล้วครับ เหลือแต่ตังค์เอาหมวกออกมาครับ รบกวนโอนเงินค่าหมวกมา

ให้ด้วยสำหรับท่านที่สั่งหมวก

บังเอิญไม่มีสำรองจ่ายคับ หุหุ

ทุกอย่างพร้อมหมดแล้วครับ เหลือแต่ตังค์เอาหมวกออกมาครับ รบกวนโอนเงินค่าหมวกมา

ให้ด้วยสำหรับท่านที่สั่งหมวก

บังเอิญไม่มีสำรองจ่ายคับ หุหุ
ป๋มโอนไปให้นานแร้วนะคับน้า 2 ใบอ่ะ
..ที่โทรบอกน้าอ่ะ.....หลักฐานการโอนยังอยู่เรยง่ะ....อิอิ

ตอนนี้มี คนโอนให้แค่ 2 คน เองครับ น้าอ๊อด กะ a31635 อ่ะครับ

เอาติดมาด้วย 1 ใบนังจู๊ซ แล้วมาเอาตังค์ที่สนามพรุ่งนี้โว๊ยย

ตอนนี้มี คนโอนให้แค่ 2 คน เองครับ น้าอ๊อด กะ a31635 อ่ะครับ
สรุปต้องโอน ใช่ บ่ คับ ขอเบอร์บัญชี อีกทีครับ แล้ว ใบเท่าไรนะครับ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม