แจ้งข่าวเรื่องหมาวกครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31504
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31504

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ได้ข้อสรุปแล้วครับ ราคาค่าหมวก ใบละ 160 บาทต่อ 1 ใบ ทางกลุ่มเราจะทำแค่ 50 ใบนะครับ หมดแล้วหมดเลย ถ้าใครอยากได้กี่ใบก็แจ้งทางเราได้เลยนะครับว่าต้องการกี่ใบพร้อมจำนวนเงิน (จู๊ซ มี่ พี่ลอง) 3 คนนี้ใครก็ได้ อ้อขอเร็วหน่อยนะครับผมอยากจะให้หมวกเสร็จก่อนงานของกลุ่ม 71นะครับ ส่วนสติ๊กเกอร์ก็คาดว่าน่าจะเสร็จพร้อมกัน ส่วนราคายังไม่แน่นอนเดี๊ยวจะแจ้งให้ทราบภายหลังครับ (หมวกสีดำ ปักโลโก้ใหม่ตัวหนังสีขาวโลมาสีส้มครับส่วนทางด้านหลังจะปัก www.CEFRO-THAILAND.com ครับ

รับแซ๋บ...

1 ใบครับ พี่มี่:biggrin:

เอาด้วย 1 ใบคัฟ
เด๋วโทรหาป๋าก็ได้

2 ใบ ครับป๋ม

2 ใบ ครับน้า

ยืนยันเหมือนเดิม..2 ใบ.. :sweet_kiss: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ตัวอย่างใบแรกออกมาแล้วนะครับ ดูดีเหมือนกันคิดว่าอีกประมาณ 1 สัปดาห์คงเสร็จนะคับ

ดูตัวอย่างวันนี้แล้วสวยดีเหมือนกันวุ้ย...
เอามาฉองใบแว้วกัน...หุหุหุ

ต้น 2 ใบ ครับ

ผม 2 ใบ นะน้า

นิว 2 ใบคับป๋ม

ตั๊ก2ใบคับ

ของผม1ใบครับ

ณัฐครับพี่มี่
เอา 1 ใบครับ โอนเงินไปให้พี่จู๊ซแล้วทั้งค่าหมวกกะค่าสติกเกอร์ครับ

ผมเบิร์ดครับ ขอ2ใบครับ สติ๊กเกอร์ด้วยครับ
แล้วโอนเงินงัยครับ
ตอบด้วยครับ [email protected]
สมาชิกใหม่ๆครับพี่ 086-6862716

แทน 2 ใบครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม