เปลี่ยนบู้ชช่วงล่าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ blue999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

blue999

Register
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆผมเปลี่ยนบู้ชช่วงล่างมาทั้งหมด ช่างบอกมี18ตัวเปลี่ยนยางเพลากลาง2ตั้งศูนย์ถ่วงล้อด้วยช่างคิดเงิน12000บาทแพงไหมคับพี่ช่วยตอบด้วยคับ เจอเข้าไปถึงกับมึนเลยคับ:coolly-0007::coolly-0041:

ช่วงล่างเดิมรึSKYLINE แจ้งรายละเอียดในการทำด้วยก้ดีนะครับ จะได้วิเคราะห์ถูกทาง

น่าจะแพงนะ.....

ช่วงล่างเดิมคับ

หน้าหรือหลัง

หรือทั้งคัน

รู้ราคาทุนแล้วจะบอกว่า

โคตรแพง 555

โดนมาแล้ว หลังอย่างเดียว 6,500.-(แพเดิมๆ)

ทำไปแล้ว จ่ายไปแล้ว ที่สำคัญทำเองไม่ได้ ไม่แพงหร๋อก

ทำไปแล้ว จ่ายไปแล้ว ที่สำคัญทำเองไม่ได้ ไม่แพงหร๋อก

555++ ถูกต้องคับ เท่าไหร่ก้อเท่านั้น ทำไปแล้วจ่ายไปแล้ว

หรือจะเผา.....

:coolly-0003::coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
พี่ๆผมเปลี่ยนบู้ชช่วงล่างมาทั้งหมด ช่างบอกมี18ตัวเปลี่ยนยางเพลากลาง2ตั้งศูนย์ถ่วงล้อด้วยช่างคิดเงิน12000บาทแพงไหมคับพี่ช่วยตอบด้วยคับ เจอเข้าไปถึงกับมึนเลยคับ:coolly-0007::coolly-0041:

มาตรฐาน ไม่แพง

ขอบคุณคับ ทุกความคิดเห็น แพเดิมทำไปแล้วก็ต้องทำใจคับ ใจมันรักเซฟไปแล้ว เท่าไหร่เท่ากัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม