• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หาร้านรับแปลงผ้าหลังคา แบบเนียนๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nissan
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nissan

Member
Register
เข้าร่วม
7 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาร้านรับแปลผ้าหลังคา แบบเนียนๆครับ หรือใครรู้จัก ช่วยชี้ให้ด้วย ครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

ทำแบบไหน ทำอะไร ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยครับ

ทำแบบไหน ทำอะไร ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยครับ
คือผม ใช้หลังคารูฟ ของลอเรว นะครับอยากได้ ผ้าในของตัวลอเรว เองเลยดูมันสมัยใหม่ดีอ่ะครับ แต่มันไม่พอดีอ่ะครับ เลยอยาก ตัดแต่ง กลัวร้าน ไม่เคยทำ จะไม่เข้าใจ ทำไม่ดี อ่ะครับ
:coolly-0033:

คือผม ใช้หลังคารูฟ ของลอเรว นะครับอยากได้ ผ้าในของตัวลอเรว เองเลยดูมันสมัยใหม่ดีอ่ะครับ แต่มันไม่พอดีอ่ะครับ เลยอยาก ตัดแต่ง กลัวร้าน ไม่เคยทำ จะไม่เข้าใจ ทำไม่ดี อ่ะครับ
:coolly-0033:
โทรมาครับ ทำมาหลายคันแล้ว
0817729909 ออย

โทรมาครับ ทำมาหลายคันแล้ว
0817729909 ออย

เละทู้กกกกกกกกกคันอ่ะป่ะ ล้อเล่นวุ้ย
กูรูหลังคาเลยโคนนนนนนนนนนนนนนนนนี้

ครับ คุณออย เดี๋ยวผมจะโทรหา นะครับ รถใกล้เสร็จแล้ว ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะครับ

ครับ คุณออย เดี๋ยวผมจะโทรหา นะครับ รถใกล้เสร็จแล้ว ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะครับ
มาดูผลงานกันดีกว่า

attachment.php

มาดูผลงานกันดีกว่า

สวย มากครับ ถูกใจ ร้าน อยุ่ที่ไหน ครับ วันแรงงาน 1 พค. ปิดร้าน หรือ ป่าว ครับ วันเดียว เสร็จมั๊ย ครับ

สวย มากครับ ถูกใจ ร้าน อยุ่ที่ไหน ครับ วันแรงงาน 1 พค. ปิดร้าน หรือ ป่าว ครับ วันเดียว เสร็จมั๊ย ครับ
วันเดียวเสร็จครับ แต่ขอเช็คช่างคนที่ทำก่อนว่าหยุดงานหรือป่าว
อู่อยู่หลังสำนักงานเขตดอนเมือง
โทรมาสอบถามเส้นทางดีกว่า มาง่าย

ตกลง วันเสาร์ 10 โมง เจอกันนะครับ พี่ออย ขอบคุณครับ

ตกลง วันเสาร์ 10 โมง เจอกันนะครับ พี่ออย ขอบคุณครับ
ตามนั้นครับ เสร็จแล้วไปเจอกันที่งานมิตติ้งที่ 13 เหรียญบางนาเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม