Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

มาแร้ว..ทริปมันส์ ๆ 1-3 ก.พ.ไปจันท์กันนะใครสนคลิก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้..วันที่24 มค เหลือ อีก 6-5-4-3-2-1 อิอิ

จะหนีตามใครเขาไปอีกล่ะ..คนนี้.หุ.หุ..
แหะๆ............ตามพี่ยศดีก่า รถก้อสวย คนขับก้อหล่อบาดจัย แถมเปงผู้ติดตาม ราคามานช่างโดนจัย ซะจิงๆ อิอิ .........:biggrin: ของหนูรถก้อคันเก่า คนขับก้อหน้าแก่ เบื่อแระ อิอิ :eeek: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
เสาร์นี้เจอกานนนนจะเอาโปรแกรมไปแจกนะ

จุ๊บ ๆ ๆ

แล้วเจอกานค่ะ จุ๊ฟๆ

แหะๆ............ตามพี่ยศดีก่า รถก้อสวย คนขับก้อหล่อบาดจัย แถมเปงผู้ติดตาม ราคามานช่างโดนจัย ซะจิงๆ อิอิ .........:biggrin: ของหนูรถก้อคันเก่า คนขับก้อหน้าแก่ เบื่อแระ อิอิ :eeek: :byebye:
พูดงี้เด๋วไอ้คนขับหน้าแก่มาอ่านเจอเหอ...

จะโดนอย่างแรงเด้อนู๋เบ๊น

ทำเปงพูดไป...เหนทุกเสาร์นั่งปอกไข่ให้พี่คะพี่ขา

5 5 5 5 5

พูดงี้เด๋วไอ้คนขับหน้าแก่มาอ่านเจอเหอ...

ทำเปงพูดไป...เหนทุกเสาร์นั่งปอกไข่ให้พี่คะพี่ขา

5 5 5 5 5
เชอะๆๆๆ เด่วจาโดนมิช่ายน้อยเลยนะ ตาคนนี้ 555 ปิดปาก...............อิอิ

5 5 5 5 5
กำกวงว่ะ คนเค้าไม่รู้เดี๋ยวนึกว่าหนังไข่ลอก ต้องบอกว่าปอกเปลือกไข่ต้ม เว้ย555:embarrassed:

ศุกร์นี้แล้วนะพี่น้องบางแสนเรา

อย่าลืมเตรียมหมอนผ้าห่มหรือเต๊นท์ติดรถไปด้วยนะ

เผื่อที่บ้านเตรียมไว้ไม่พออ่ะ:rolleyes:

........จุ๊บ ๆ ๆ.......:biggrin:

เออลืมบอกว่า........

วันเสาร์ที่ 2 วันเกิดเค้าด้วย..นา

ของขวัญ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :biggrin: :biggrin: (ได้ที)

วันเสาร์ที่ 2 วันเกิดเค้าด้วย..นา

ของขวัญ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :biggrin: :biggrin: (ได้ที)
เด่วจะเอาฉาวๆ พูกของขวัญไปให้โอเช ป่ะ อิอิ..........

ให้พรล่วงหน้าก่อนเลยละกัน......โอม พรวดดดด:wink:
มีความสุขหลายๆครับ.....

เปลี่ยนเป็นสองลังได้มะ...อิอิ

พรุ่งนี้แระนะ

ตะเอง

บรื้น ๆ ๆ:go: :go:

เหล้ายา

ปลาปิ้ง

พร้อม

เตรียมไว้แระ

นู๋เบ๊นอย่าลืมเตรียมที่คุยกันไว้..อิอิ:dribble:

เหล้ายา

ปลาปิ้ง

พร้อม

เตรียมไว้แระ

นู๋เบ๊นอย่าลืมเตรียมที่คุยกันไว้..อิอิ:dribble:

เสียดายมากๆ..เลยเผื่อต้วย.น่ะ
ขอให้สนุกกันทุกๆคน..น่ะครับ..
ขออวยพรให้มีแต่ความสุข..ความเจริญ ทุกๆด้าน..
น่ะ..เก่ง..เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิดครั้งนี้....

เดินทางปลอดภัยกันนะครับ ขอบคุณ ตา หลั่ง กะ ตา โอ๋ คับที่มีน้ำใจโทรมาชวน แต่ผมติดงานง่ะครับ ทำงานเป็นกะง่ะ เหอๆ ขอให้สนุกกันถ้วนหน้าน่ะครับ:biggrin:

เสียดายมากๆ..เลยเผื่อต้วย.น่ะ
ขอให้สนุกกันทุกๆคน..น่ะครับ..
ขออวยพรให้มีแต่ความสุข..ความเจริญ ทุกๆด้าน..
น่ะ..เก่ง..เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิดครั้งนี้....
ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพร

และขอให้คำอวยพรนี้ส่งผลกลับ

แก่คนอวยพรเช่นกันครับ

ขอบคุณอย่างสุดซึ้งครับ..อิอิ:biggrin:

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพน่ะคับบบบบ.....

ถ่ายรูปมาเผื่อด้วยน่ะ... - - ของฝากด้วย 55+

ไปไม่ได้ !!!!!! อยากไป....อยากไป..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม