ชุดช่วงล่าง nismo

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ในวงกลมคือจุดที่ผมยังคิดไม่ออกครับ ว่าจะทำเบ้ายึดน๊อตยังไง

เพราะในรูปตัวอย่างมันเป็นแพ R33 แต่ไม่มีน๊อตลูกเบี้ยว

(แพที่ผมใส่อยู่ก็เป็นแพR33แต่มันมีน๊อตลูกเบี้ยว)

แล้วร่องที่แหวนน๊อตลูกเบี้ยวเข้าไปหมุนอยู่มันไม่มีช่องว่างพอที่จะทำเบ้ายึดเข้าไปวางได้
แนะนำ
น้าทำค้ำอาร์มสั้นออกมาก่อนแล้วมาเอาลองใส่ว่าอาการจะเป็นยังไง ขอเหล็กหนาเท่าอาร์มเดิม
ค้ำห่วงเดี๋ยวขอผมนั่งดูซักพักเดี๋ยวก็คิดออก ไม่ยากเท่าไหร่ครับน้า:coolly-0033:

น้าจอห์น แปะอาร์มสั้นยาว สั่งไปแล้วนะ

บ่ายๆ ปีกนกกับห่วงจะตามไปที่ร้านเลเซอร์

พรุ่งนี้เช้า แปะขายึด อาร์มยาวสั้น ห่วง ก็จะตามไป

อีกประมาณ5วันได้ของ พอทันไหมน้า

จะแปะตรงไหนอีกไหมครับ อิอิ

(กล่องยึดหนวดกุ้งต้องหาตัวอย่างก่อน รอนิสสสสส)

น้าจอห์น แปะอาร์มสั้นยาว สั่งไปแล้วนะ

บ่ายๆ ปีกนกกับห่วงจะตามไปที่ร้านเลเซอร์

พรุ่งนี้เช้า แปะขายึด อาร์มยาวสั้น ห่วง ก็จะตามไป

อีกประมาณ5วันได้ของ พอทันไหมน้า

จะแปะตรงไหนอีกไหมครับ อิอิ

(กล่องยึดหนวดกุ้งต้องหาตัวอย่างก่อน รอนิสสสสส)
เหล็กแปะ หนาเท่าอาร์มสั้นยาว อย่าหนากว่าเด็ดขาดนะน้า จะได้ส่งทำสีรอบเดียวครับน้า:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม