• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย กรองhks290บาท/อุปกรณ์แต่งอีกมากมายครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fungfu
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HKS GROUND WIRE 5 จุด 270บาท/ชุด
เกจวัด defi BF 720บาท/ตัว เอ าvolt +Tachometer (วัดรอบเครื่องยนต์)
รวม 1710

รับของบ้านพี่ตรง บขส. ใหม่โคราชน่ะพี่ขอลองก่อนเดี๋ยวมีจัดอีก
085-7688803 ต้น โทรไปแล้ว สงสัยนอน อิๆ

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยวพรุ่งนิ้ส่งไปให้นะครับ

วันนี้แพคของไม่ทันนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ส่งให้นะครับ

จะสั่ง เกจวัด defi BF บูส + ความร้อนน้ำ วันนี้ดึกและ พรุ่งนี้เช้าละกันคับ....

HKS GROUND WIRE 5 จุด 270บาท/ชุด
เกจวัด defi BF 720บาท/ตัว เอ าvolt +Tachometer (วัดรอบเครื่องยนต์)
รวม 1710

รับของบ้านพี่ตรง บขส. ใหม่โคราชน่ะพี่ขอลองก่อนเดี๋ยวมีจัดอีก
085-7688803 ต้น โทรไปแล้ว สงสัยนอน อิๆ

ของส่งไปแล้วนะครับ อย่าลืมจ่ายค่าส่งของด้วยนะครับ 100 บาท

ของถูกจริงๆ สงสัยต้องมีโดนกันบ้างละ ^^

ขอถามหน่อยคับว่า เกรดเดียวกับที่ทั่วๆไปขายหรือป่าวคับ ถ้าใช่จะไปถึงร้านเลยทีเดียว(เพราะโดนใจหลายอันเลย) ^^

ของดี รับประกันไปเอามาหลายอย่างแล้วครับท่าน

ขอถามหน่อยคับว่า เกรดเดียวกับที่ทั่วๆไปขายหรือป่าวคับ ถ้าใช่จะไปถึงร้านเลยทีเดียว(เพราะโดนใจหลายอันเลย) ^^
เหมือนกัน เปะครับ:coolly-0023:

ช่วยอัฟไปก่อนครับ พี่ชัช

อัฟให้ครับเดี๋ยว ว่างๆจะแวะ เข้าไปครับ อยากทราบตำแหน่งร้านหน่อยครับ

หัวเกียรไม่มีของนะครับ

ใกล้ๆตลาดพูลทรัพย์ครับ โทรหาได้เลยนะครับ086-5000-208

ใกล้ๆตลาดพูลทรัพย์ครับ โทรหาได้เลยนะครับ086-5000-208

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม