เรื่องราวต่างๆในอดีตกลุ่มk-sport

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
รถวิ่งได้แล้ว ติดชึ่ง ติดชึ่ง กดเป็นพุ่ง เดินเบาเรียบ ควันไม่ขาว น้ำมันเครื่องไม่หาย ความร้อนปกติ ไฟติดทุกหลอด สติ๊กเกอร์ k-sport ยังอยู่ ทุกอย่างพร้อม ขาดแต่หัวใจเค้าเอาไปยังไม่เอาคืนมา ขอมูลแอร์โฟร์ ป้ายส้ม 2268030P00 A36000N62 9Y27C ส่งมาให้ด้วย ปลั๊กใหญ่ที่ต่อเพิ่มเช็คแล้วไม่ขาดชัวร์ ป ล ที่แช่งไว้อะไหล่ที่k-sportมี ไม่กลัว รถจะเป็นอะไรก็ช่าง ขอให้ยังมีk-srortอยู่ ทุกอย่างเรื่องรถไม่เคยกลัว แต่เรืองหัวใจมันคอยแต่ซ้ำเติม บาปกรรมจริงๆคนเรา

.....เดี๋ยวจะหนีไปเปิดที่หาดใหญ่แล้วๆๆ55555

อ๋ออยู่หน้าจอ ทิ้งกันได้ลงคอก็ให้รู้ไป

k-sport in loei episode 5 ผ่านไปซักระยะก็โทรเช็คเรื่อยๆไม่ได้เร่งอะไร แล้วรถก็เสร็จ พอดีผมไม่ได้เข้ากรุงเทพ จึงให้น้องชายไปรับรถแทน [ความโชดร้ายจึงเกิดขึ้นกับเค้า] วันไปรับรถ ช่างโหญ่บอกเดี๋ยวพาไปลองรถ น้องผมก็โอเค ปรากฎว่าที่ลองของเค้า คือที่บางลำพูนั่นเองเห็นน้องบอกพี่แกซัดไม่ยั้ง ดีแล้วที่ผมไม่ได้เป็นคนไปรับ ไม่งั้นคงแย่ครับไม่เคยนั่งรถแรงๆด้วยซิ แล้วน้องผมก็ขับมาจอดที่บ้าน พอเข้ากรุงเทพผมก็ไปลองขับ มันมากครับขนาดเดิมๆทุกอย่าง ใช้ได้ไม่นานก็พังเอ้ยไม่ใช่ก็โมเพิ่มไปเรื่อย ใช้มาจนทุกวันนี้ 6ปีผ่านไป ล่าสุดวิ่งได้ถ้วยที่1รุ่นรถบ้าน ที่สนามบินน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น ทุกวันนี้เจ้าของอู่มันแช่งให้พังเป็นประจำ ไม่รู้ไปทำอะไรให้เค้าโกรธเคือง แต่ก็ยังไม่พังซักที [คนดีผีคุ้ม]คิดว่าจะใช้ RB ไปเรื่อยๆครับจนกว่าจะไม่มีRB เอ้ยจะไม่มีk-sportครับ

k-sport in loei episode 5 ผ่านไปซักระยะก็โทรเช็คเรื่อยๆไม่ได้เร่งอะไร แล้วรถก็เสร็จ พอดีผมไม่ได้เข้ากรุงเทพ จึงให้น้องชายไปรับรถแทน [ความโชดร้ายจึงเกิดขึ้นกับเค้า] วันไปรับรถ ช่างโหญ่บอกเดี๋ยวพาไปลองรถ น้องผมก็โอเค ปรากฎว่าที่ลองของเค้า คือที่บางลำพูนั่นเองเห็นน้องบอกพี่แกซัดไม่ยั้ง ดีแล้วที่ผมไม่ได้เป็นคนไปรับ ไม่งั้นคงแย่ครับไม่เคยนั่งรถแรงๆด้วยซิ แล้วน้องผมก็ขับมาจอดที่บ้าน พอเข้ากรุงเทพผมก็ไปลองขับ มันมากครับขนาดเดิมๆทุกอย่าง ใช้ได้ไม่นานก็พังเอ้ยไม่ใช่ก็โมเพิ่มไปเรื่อย ใช้มาจนทุกวันนี้ 6ปีผ่านไป ล่าสุดวิ่งได้ถ้วยที่1รุ่นรถบ้าน ที่สนามบินน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น ทุกวันนี้เจ้าของอู่มันแช่งให้พังเป็นประจำ ไม่รู้ไปทำอะไรให้เค้าโกรธเคือง แต่ก็ยังไม่พังซักที [คนดีผีคุ้ม]คิดว่าจะใช้ RB ไปเรื่อยๆครับจนกว่าจะไม่มีRB เอ้ยจะไม่มีk-sportครับ[/quote]

"""""ใช้นานเกินไปเปลี่ยนใหม่เถอะ""""

ใครบอกให้ทำให้มันไม่ยอมพังเอง ถึงว่าตอนหลังแช่งให้พังเรื่อยเรื่อย

เก๋ครับ ...นบจากวางอาร์บี25 ผมยังไม่มีเวลา เอาเลขเครื่อง เลยครับ รบกวนหาให้อีกทีนะครับ เที่ยวนี้ว่าจะไปเปลี่ยนทะเบียนไม่รู้ทันอยู่หรือปล่าว แล้ว เสต็บต่อไปถ้าผมคิดจะทำเพิ่ม ช่วยแนะนำหน่อยครับ ควรทำอะไรเพิ่มดี อยากให้พุ่งๆกว่านี้หน่อย

เก๋ครับ ...นบจากวางอาร์บี25 ผมยังไม่มีเวลา เอาเลขเครื่อง เลยครับ รบกวนหาให้อีกทีนะครับ เที่ยวนี้ว่าจะไปเปลี่ยนทะเบียนไม่รู้ทันอยู่หรือปล่าว แล้ว เสต็บต่อไปถ้าผมคิดจะทำเพิ่ม ช่วยแนะนำหน่อยครับ ควรทำอะไรเพิ่มดี อยากให้พุ่งๆกว่านี้หน่อย

"""ได้ครับ""""

...ช่วยด่าไอ้เป้A31574กันหน่อยมันคิดจะขายรถเซฟิโร่คันสีส้มๆๆ....อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

...ช่วยด่าไอ้เป้A31574กันหน่อยมันคิดจะขายรถเซฟิโร่คันสีส้มๆๆ....อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ถ้าพี่เก๋ ขับลงสนามไปแข่งกะคูโบต้า...

แล้วโดนน่ะนะ กรู ขายแน่.... พี่เก๋ คงรู้นะว่าพี่ต้องชนะอย่างเดียว....

หรือ ถ้าแพ้คูโบต้า นะพี่เก๋ สิ่งที่ต้องทำ มีดังนี้
1.แกะสติ๊กเกอร์ออกให้หมดให้ไวเลย
2.เรียกสไลค์ออนให้ไปส่งอู่ทำสีเปลี่ยนใหม่ให้ไวเลย
3.เปลี่ยนกันชนหน้า หลังเป็นแบบใหม่ เอาแบบใครจำไม่ได้เลยอ่ะ
4.เปลี่ยนทะเบียนใหม่
5.เป้จะฆ่าคนที่ขับไปโดนสวน

5 5 5+

:burn: :burn:

.....เดี๋ยวจะหนีไปเปิดที่หาดใหญ่แล้วๆๆ55555
คนอารายว่ะ รถแข่งด้วยกันมีไม่ไปแข่งกะเค้า...
จะเอารถไปแข่งกะคูโบต้า ซะงั้น...
ถ้าโดนมานี่เสียทั้งK-SPORTเลยนะพี่...

เฮ้อ....รู้จักมาจะ10ปีเพิ่งจะรู้ว่าพี่บ้าโคตรๆเลย...:cold: :cold: :brick: :brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม