• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>>>หา A31 เครื่อง Turbo...ราคา ไม่เกิน 2 แสนต้น<<<<ๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jeenmahan
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีเซฟ 24v ครบๆ
เครื่อง rb20 bo ท่ออินเตอร์ปิเนียมดัดทราย โบอ๊อฟซุปเปอร์ซาวน์
รถสีแดง ฝาโปรงดำ ไฟเบอร์เจาะ งานอากานะ ไฟหน้าเมกา ตูดเป็ด
เบาะฟูลคู่หน้า หลังกากเพชรแดง
แพสกาย 33 กันโคลงหลังr33(ใหญ่)มาครบๆ เบรคสกาย 32หน้าหลัง ล้อนิสโมเก้านิ้วหน้าหลัง ล้นๆ ยางใหม่ 265 40 17 หน้า235 โช๊ค โตคิโก๊ะทั้งชุด หนึบๆเลย
ภายในหนังดำ เย็บด้ายแดงหุ้มใหม่ เนียรๆ หัวเกียร์นิสโม เครื่องเสียงดีมีเพาว์เวอร์ ปรีแอมป์ พวงมาลัยนาดี้แท้ ติดแก๊ซหัวฉีด ตัวถังสวย สีพอได้ ช่วงล่างแน่นปึ๊ก
ตอนนี้รถชาร์ปก้านดัง แต่ขับได้ ขาย17 ก็พอ ไปให้น้าจอนท์วางเครื่องให้ใหม่ ก็คุ้มแล้วคับ หรือจะลองหาช่างเปลี่ยนชาร์ปดูก็ไม่น่าเกินหมื่น
คันนี้ผมทำมาจากรถเดิม หมดไปเกินสองแสนแล้ว ไม่รวมราคาซื้อรถ ขี้เกียจซ่อม สนใจไปสานต่อโทรมา 080-1000-151

• กระทู้ ผู้เขียน
มีเซฟ 24v ครบๆ
เครื่อง rb20 bo ท่ออินเตอร์ปิเนียมดัดทราย โบอ๊อฟซุปเปอร์ซาวน์
รถสีแดง ฝาโปรงดำ ไฟเบอร์เจาะ งานอากานะ ไฟหน้าเมกา ตูดเป็ด
เบาะฟูลคู่หน้า หลังกากเพชรแดง
แพสกาย 33 กันโคลงหลังr33(ใหญ่)มาครบๆ เบรคสกาย 32หน้าหลัง ล้อนิสโมเก้านิ้วหน้าหลัง ล้นๆ ยางใหม่ 265 40 17 หน้า235 โช๊ค โตคิโก๊ะทั้งชุด หนึบๆเลย
ภายในหนังดำ เย็บด้ายแดงหุ้มใหม่ เนียรๆ หัวเกียร์นิสโม เครื่องเสียงดีมีเพาว์เวอร์ ปรีแอมป์ พวงมาลัยนาดี้แท้ ติดแก๊ซหัวฉีด ตัวถังสวย สีพอได้ ช่วงล่างแน่นปึ๊ก
ตอนนี้รถชาร์ปก้านดัง แต่ขับได้ ขาย17 ก็พอ ไปให้น้าจอนท์วางเครื่องให้ใหม่ ก็คุ้มแล้วคับ หรือจะลองหาช่างเปลี่ยนชาร์ปดูก็ไม่น่าเกินหมื่น
คันนี้ผมทำมาจากรถเดิม หมดไปเกินสองแสนแล้ว ไม่รวมราคาซื้อรถ ขี้เกียจซ่อม สนใจไปสานต่อโทรมา 080-1000-151
ขอรูปหน่อยครับ*-*:coolly-0026::coolly-0004::coolly-0034::coolly-0002:

อ้าวววว
ดันนนนน
ขึ้นฝั่งเเล้ว พร้อม นัดดูรถแล้วครับ.......หาเซฟฟฟฟ
ใครจะขาย.....โพส รูปเลยครับบบบบบ:coolly-0002:

ถึงสงขลาแล้วครับ
ดันๆๆๆๆ ยังหารถอยู่.....

รูปเดี๋ยวพรุ่งนี้จัดให้นะคับ...

ครับ.....ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ....
อยากได้ภายในสิ้นเดือนนี้ครับต้องใช้รถ..
ดันๆๆๆๆๆ........

ปิดการหาครับได้เเล้ว

ยินดีด้วยนะครับ เอารูปมาอวดกันหน่อยซิ

วันพุธครับพี่.....ตอนนี้ เช็ค รถ อยู่ครับ....เก็บรายละเอียด...ครับ....
ยังไงช่วยชี้แนะด้วยนะครับพี่:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม