เปิดแอร์แล้วควันไหลออกท่อไอเสีย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ HX520W
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HX520W

Register
เข้าร่วม
28 ก.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
20โบนะคับจอดรถแล้วเปิดแอร์ควันออกแบบท่วมๆเลยครับวิ่งก็ไม่ออกสะดุดปุกปักๆ สาเหตุเกิดจากอะไรได้มั่งครับ
ตอนแรกคิดว่าเทอร์โบพัง

แต่พอขับตอนกลางคืนไม่ได้เปิดแอร์กลับไม่มีควันวิ่งดีปกติควันไม่มีออกเลยแม้แต่นิดเดียว เลยลองสังเกตดูหลายวันมันออกแต่ตอนเปิดแอร์เท่านั้นก็เลยงงว่าสาเหตุมันมาจากอะไรได้มั่ง :coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

20โบนะคับจอดรถแล้วเปิดแอร์ควันออกแบบท่วมๆเลยครับวิ่งก็ไม่ออกสะดุดปุกปักๆ สาเหตุเกิดจากอะไรได้มั่งครับ
ตอนแรกคิดว่าเทอร์โบพัง

แต่พอขับตอนกลางคืนไม่ได้เปิดแอร์กลับไม่มีควันวิ่งดีปกติควันไม่มีออกเลยแม้แต่นิดเดียว เลยลองสังเกตดูหลายวันมันออกแต่ตอนเปิดแอร์เท่านั้นก็เลยงงว่าสาเหตุมันมาจากอะไรได้มั่ง :coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:
ควันขาวไหลออกท่อ
เทอร์โบรั่ว
ร่องแหวนแตก
ลูกสูบห่อ
วัดกำลังดูแล้วจะรู้ครับ:coolly-0033:

ควันขาวไหลออกท่อ
เทอร์โบรั่ว
ร่องแหวนแตก
ลูกสูบห่อ
วัดกำลังดูแล้วจะรู้ครับ:coolly-0033:
ผม1เจโบ แรงดัน ลดบ้างเท่าเดิมบาง แล้วแต่บางเวลา เกี่ยวกับโบไหมครับน้า ควันไหลด้วยเปิดแอร์

วิ่งก็ไม่ออกสะดุดปุกปักๆ เรื่องของระบบไฟ หัวเทียน คอย 02 ตามสแต็ป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม