****หนวดกุ้งเดิมทำปรับเกลียวยังไงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะเอาหนวดกุ้งเดิม ๆ ไปทำเป็นปรับเกลียวอะครับ
ต้องเอาไปทำที่ร้านแบบไหนครับ(ผมคิดว่าเป็นโรงกลึงไม่รู้ใช่มั้ย)
แล้วต้องบอกเค้ายังไงครับ(กลัวเค้าไม่เคยทำจะทำไม่เป็น)
แล้วต้องเอาตัวอย่างไปให้เค้าดูมั้ยครับ
ใครพอรู้จักร้านที่เคยทำ แถวพัทยาช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

เมื่อก่อนเคยใช้อยู่ครับ ที่อู่เค้าก็เอาไปให้โรงกลึงทำครับ แต่ผมว่าใส่ของซิ่งดีกว่า ทนกว่าครับ ราคารวมค่าทำ ซื้อของซิ่งได้สบาย ๆ ครับ......

ของซิ่งมือสองบูชก็มาไม่รู้จะใช้ได้อีกนานแค่ไหนซิครับถ้าบูชเสียจะมีอะไหล่หรือป่าวครับ
ใจเลยอยากทำของเดิมเป็นปรับเกลียวเพราะบูชหาซื้อตามร้านอะไหล่เพียบ
ค่าทำประมาณเท่าไหร่ครับ

ของซิ่งมือสองบูชก็มาไม่รู้จะใช้ได้อีกนานแค่ไหนซิครับถ้าบูชเสียจะมีอะไหล่หรือป่าวครับ
ใจเลยอยากทำของเดิมเป็นปรับเกลียวเพราะบูชหาซื้อตามร้านอะไหล่เพียบ
ค่าทำประมาณเท่าไหร่ครับ

ถ้าอยากใช้แบบบูชเหมือนเดิมแต่สามารถปรับเกลียวได้ ลองดูในหน้าซื้อขายล้อและช่วงล่างน่ะครับ มีอยู่จ้าวนึงทำขายอยู่ ได้ของใหม่ด้วยแถมยี่ห้อก็ดัง และถ้าเอาของเก่าไปทำราคาค่าทำก็ซื้อของใหม่ตัวที่ว่าได้เลยครับ ลองหาดูนะครับ

ที่ผมเคยทำตอนนั้นประมาณ 1,500.- ครับ (8 ปีที่แล้ว)

ถ้าอยากใช้แบบบูชเหมือนเดิมแต่สามารถปรับเกลียวได้ ลองดูในหน้าซื้อขายล้อและช่วงล่างน่ะครับ มีอยู่จ้าวนึงทำขายอยู่ ได้ของใหม่ด้วยแถมยี่ห้อก็ดัง และถ้าเอาของเก่าไปทำราคาค่าทำก็ซื้อของใหม่ตัวที่ว่าได้เลยครับ ลองหาดูนะครับ

หาไม่เจอครับ

หาไม่เจอครับ

จะบอกก็กลัวจะโดนแบนและหรือไม่เหมาะสม เพราะหน้านี้เป็นหน้าเทคนิคห้ามโฆษณาชวนเชื่อหรือส่อไปทางเชียร์ใครน่ะครับ เดี๋ยวผมส่ง pm ให้ลองไปพิจารณาเอาเองนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม