จะวางเครื่องใหม่อะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311308
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
นะตอนนี้วาง 20 โบ หรือ 25 โบดีกว่าครับ เกียร์MT นะ
และราคาเครื่องกับค่าวางแตกต่างกันไหมครับ

ถ้าเป็นผมมีอีกคันนึง ผมจะวาง20โบแค่นี้พอแล้วครับ
เครื่องถูกดีชอบ แรงก็ใช้ได้ ถ้าไม่ได้ขับแบบบ้าดีเดือดอะไรขนาดนั้น
เพราะถ้าได้ลองนั่ง20โบแล้วจะรู้ว่ามันไม่ธรรมดาเลยนะ

มาแจมด้วยคน
งบน้อย วาง RB20
งบเยอะ วาง RB25
ค่าวาง+อะไหล่เท่ากันทั้ง2เครื่อง
ค่าเครื่อง+เกียร์ RB25 แพงกว่าแยะ
RB25 เครื่องจะปีใหม่กว่า RB20 เยอะ
ต้องแล้วตัดสินใจดูเองว่าจะเล่นเครื่องตัวไหนครับ:coolly-0033:

นับหนุน 20 Bo

ขอบคุณครับตอนนี้ก็ ขับ20โบ ออโต้อยู่คัน นึง แต่ได้มาใหม่อีกคันเป็นเกียร์MT ว่าจะปั้นคันใหม่ดีกว่า

25 โบ ซิครับ ไม่น่าถาม

ขอบคุณครับตอนนี้ก็ ขับ20โบ ออโต้อยู่คัน นึง แต่ได้มาใหม่อีกคันเป็นเกียร์MT ว่าจะปั้นคันใหม่ดีกว่า
มี2คันก็จัด26ไปเลยดิครับ
แล้วก็เอาคัน20ไว้ใช้งาน 26เอาไว้หล่อ

มี2คันก็จัด26ไปเลยดิครับ
แล้วก็เอาคัน20ไว้ใช้งาน 26เอาไว้หล่อ
เออ..........ความคิดดี
RB20 เอาไว้ย่องเบา
RB26 เอาไว้วิ่งหล่อ
คิดเหมือนกันเลย:coolly-0028:

เออ..........ความคิดดี
RB20 เอาไว้ย่องเบา
RB26 เอาไว้วิ่งหล่อ
คิดเหมือนกันเลย:coolly-0028:
จริงๆผมอยากทำสเต็ปนี้นะครับน้า
20คัน 26คัน
แต่แค่26ยังไม่มีเวลากลับไปขับเลย
ถ้าเอาอีกคันสงสัยตายคู่แน่นอน:coolly-0033:

อ๋ออีกคันผมจะขาย ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม