::: เรื่องการสมัครเข้าร่วม แข่งขัน แรลลี่ เซฟิโรไทยแลนด์ครั้งที่ 1ครับ::: (คงไม่ต้องปักหมุดนะครับ หาไม่ค่อยเจอ)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31386
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เริ่มนับถอยหลัง.

:cry: :cry: :cry: ทำวันที่นับถอยหลังมาแร้วง่ะแต่ลงม่ะด้ายลงไงอ่า

อัป ช่วย
ครับ ขอโทษนะครับกลุ่ม 71 ที่ไม่ได้ไป
รับนัดเค้าไว้แล้ว
ไว้งานหน้านะหน้าปุ้ม ผมจะไปช่วยงาน
หิวอยู่แล้วเหล้าเพื่อนกรุงเทพ
คิดถึงจู๊บๆ

อัป ช่วย
ครับ ขอโทษนะครับกลุ่ม 71 ที่ไม่ได้ไป
รับนัดเค้าไว้แล้ว
ไว้งานหน้านะหน้าปุ้ม ผมจะไปช่วยงาน
หิวอยู่แล้วเหล้าเพื่อนกรุงเทพ
คิดถึงจู๊บๆ
โอ๋อย่าลืมเก็บรูปมามั่งนะ..
ว่าแต่กลุ่มระยองไปบ่.........

แจ้งสถานที่นัดเจอจุดแรกและเวลาอีกสักครั้งด้วยครับเพื่อสมาชิกจะได้นัดไปเจอกัน...

แจ้งสถานที่นัดเจอจุดแรกและเวลาอีกสักครั้งด้วยครับเพื่อสมาชิกจะได้นัดไปเจอกัน...

attachment.php

จุดเริ่ม อ่ะคับ.........

ด้วยความเคารพครับ

ผมก็เพิ่งมารู้เหมือนกันครับที่ผมชวนเพื่อน ๆไปจันท์กันและมารู้ทีหลังว่ามันตรงกันครับ แต่พอดีมันตรงกับวันเกิดของผมพอดีครับ คือวันที่ 2 กพ. และตั้งใจจะไปทำบุญและเลี้ยงวันเกิดที่บ้านซึ่งทางแม่และพี่สาวเตรียมไว้แล้ว ซึ่งตั้งใจและพูดคุยกันไว้ตั้งแต่ปลายปีที่แล้วจริง ๆ ผมจึงอยากชวนเพื่อน ๆไปเที่ยวบ้านที่จันท์กันมันหาโอกาศและจังหวะยากมาก ซึ่งปีที่แล้วก็ไปกันประมาณนี้อ่ะครับ มันช่วงพระบาทพลวงเปิดให้ขึ้นเขาไปนมัสการพอดีก็เลยถือโอกาศนี้ชวนเพื่อน ๆไปงานที่บ้านด้วย ผมไม่ได้มีเจตนาที่ไม่ดีอย่างอื่นเลยครับ เพราะทุกครั้งที่กทม.มีกิจกรรมอะไรไม่ว่ามิตติ้งกลุ่มไหน งานเมืองทอง งานไบเทคกลุ่มเรารวมทั้งผมเองก็พยามไปทุกครั้งไม่เคย ขาดถึงแม้บางครั้งต้องลางานไปและอยู่ไกลก็ตามที ผมต้องขอโทษจริง ๆครับที่ไม่ได้ไปร่วมแลนรี่ในคร้งนี้ นี่ถ้าไม่ตรงกับวันเกิดผม ผมไปแน่นอนครับอยากไปเหมือนกันเกิดมายังไม่เคยออกแลนรี่กะเค้าเลยท่าทางจะมันส์

ทั้งหมดนี้ผมขอรับผิดชอบเองทั้งหมดคนเดียวครับไม่เกี่ยวกับเพื่อน ๆกลุ่มบางแสนครับ ต้องขอโทษอย่างสุดซึ้งด้วยครับที่ไม่ได้ไปร่วมงานถ้าไม่ตรงกับวันเกิดผม ไว้คราวหน้าจะเห็นผมไปร่วมกิจกรรมแน่นอนครับ

ปล.เก่งบางแสนครับ:cry:

ตอนนี้ อยู่ เมืองกาญแล้ว อ่ะ ทำไงดี อยู่คนเดียว

ขอบคุณ สปอนเซอร์
nitto header turbo
เอื้อเฟื้อ ของมาแจก หลายอย่าง มา ณ ที่นี้ครับ

:biggrin: พี่โจ้...แวะมารับหน่อยดิ ทางผ่าน ห้ามเบี้ยว ยิงยาง :byebye:

ตามไปหลังเที่ยง อย่างเพิ่งรีบแดกกันจนเมาล่ะ
แล้วแพมันออกตัวกี่โมงวะ

:biggrin: พี่โจ้...แวะมารับหน่อยดิ ทางผ่าน ห้ามเบี้ยว ยิงยาง :byebye:

ตามไปหลังเที่ยง อย่างเพิ่งรีบแดกกันจนเมาล่ะ
แล้วแพมันออกตัวกี่โมงวะ

ออกตัวหลังจากที่พี่มาถึงนั่นแหละเพ่

เพราะฉนั้นอย่าให้น้องๆต้องรอ เข้าใจ๋

ตอนบ่ายๆๆประธานปุ้มคงถึงอะ ส่วนผมคงตามไปน่าจะถึงตอนเย็นๆๆอะครับ ถึงแล้วยังไงจะโทรหาเผื่อคืนนี้ได้ออกมาจี๊ดสาวๆๆเมืองกาญด้วยกันซะหน่อย 55
ตอนนี้ อยู่ เมืองกาญแล้ว อ่ะ ทำไงดี อยู่คนเดียว

ทำปากดีไปนะอีโต้

พรุ่งนี้เช้าสภาพเป็นกระหังมาจะโดนโบก

นับถอยหลังอีกไม่ถึง 10 ชั่วโมง แร้วเราเจอกันนะคร้าบพี่น้องงงงงงงงงงงง:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม