ตำแหน่งเซ็นเซอร์ต่างๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31618
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31618

RB20
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สอบถามหน่อยครับ

ใครมีรูปแสดงตำแหน่งเซ็นเซอร์ต่างๆของ Rb20de A31 เดิมๆบ้างครับ เช่น

เซ็นเซอร์ควบคุมเวลาสตารท์เย็น
เซ็นเซอร์อุณหภูมิน้ำหล่อเย็น
เซ็นเซอร์อุณหภูมิอากาศ
เซ็นเซอร์ตำแหน่งลิ้นเร่ง
เซ็นเซอร์แอร์โฟร์
ออกซิเจนเซ็นเซอร์

รูปจากเครื่องจริงแล้วชี้ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ขอ12vด้วยดิ

สอบถามหน่อยครับ

ใครมีรูปแสดงตำแหน่งเซ็นเซอร์ต่างๆของ Rb20de A31 เดิมๆบ้างครับ เช่น

เซ็นเซอร์ควบคุมเวลาสตารท์เย็น
เซ็นเซอร์อุณหภูมิน้ำหล่อเย็น
เซ็นเซอร์อุณหภูมิอากาศ
เซ็นเซอร์ตำแหน่งลิ้นเร่ง
เซ็นเซอร์แอร์โฟร์
ออกซิเจนเซ็นเซอร์

รูปจากเครื่องจริงแล้วชี้ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

เท่าที่รูปก็ประมาณนี้

ออกซิเจนเซ็นเซอร์ อยู่ที่เขาเฮดเดอร์ มีอยู่อันเดียวครับ

ส่วนอุณหถูมิอากาศผมไม่รู้ครับ

ไฟล์แนบ

89.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 344
เท่าที่รูปก็ประมาณนี้

ออกซิเจนเซ็นเซอร์ อยู่ที่เขาเฮดเดอร์ มีอยู่อันเดียวครับ

ส่วนอุณหถูมิอากาศผมไม่รู้ครับ

ถ้าผมจำไม่ผิด อุณหภูมิอากาศ มันจะอยู่กับกรองอากาศเดิมๆ ป่าวครับ

ถ้าผมจำไม่ผิด อุณหภูมิอากาศ มันจะอยู่กับกรองอากาศเดิมๆ ป่าวครับ

กรองเดิมๆมันไม่มีไรเลยอ่ะเก้ง นอกจากแอร์4......

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณเชด และทุกคนเลยเลยนะครับ:redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม