>>> อยากทำแอร์บ็อคซ์อะคั๊บ <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่น้องท่านใด พอจะรู้มั่งคั๊บ ว่าร้านไหนรับทำบ้าง

ที่กั้นห้องให้กรองเปลือย แล้วมีท่อดูดอากาศเย็น ๆ จากกันชนหน้าอะคั๊บ

อยากทำมากกก แต่ขี้เกียจทำเอง

(ว่าจะโทรไปถามพี่เชด แล้วว่า อู่ที่บอกว่า ทำห้องเครื่องให้สะอาดเนี่ย เค้ารับทำหรือเปล่า)

ใครรู้จักช่วยบอกด้วยคั๊บ

ขอบคุณคั๊บ :wink:

ไปร้าน ทำท่ออินเตอร์

เค้าจะได้จัด มิเนียม สวยๆให้ได้

ราคาก็ประมาณ 800-1200 เท่าที่เคยถามนะ

อยากใส่เหมือนกันประโยชน์เยอะ แต่เกะกะห้องเครื่องชิบ

พี่แชมป์ ทำเองอีกซักอัน แล้วก็ ทำ D.i.y ด้วยถายรูปทุกขั้นตอน เดียวผมโหวดให้คุณเป็น

Champ D.i.y แห่งปี

พี่แชมป์ ทำเองอีกซักอัน แล้วก็ ทำ D.i.y ด้วยถายรูปทุกขั้นตอน เดียวผมโหวดให้คุณเป็น

Champ D.i.y แห่งปี

ผมก็ว่าจะทำเองตั้งนานแล้วอะเก้ง ตั้งแต่ก่อนควอเตอร์ไมล์สนามล่าสุดอะ แต่ห้องเครื่องผมมันรกสะบัดเลย ก็เลยยั้งไว้ก่อน

ผมก็ว่าจะทำเองตั้งนานแล้วอะเก้ง ตั้งแต่ก่อนควอเตอร์ไมล์สนามล่าสุดอะ แต่ห้องเครื่องผมมันรกสะบัดเลย ก็เลยยั้งไว้ก่อน

จัดมาน้องแชมป์ เด๊ยวตาม....เอา airduct ของม่อน้ำด้วยนะ :byebye:

พี่น้องท่านใด พอจะรู้มั่งคั๊บ ว่าร้านไหนรับทำบ้าง

ที่กั้นห้องให้กรองเปลือย แล้วมีท่อดูดอากาศเย็น ๆ จากกันชนหน้าอะคั๊บ

อยากทำมากกก แต่ขี้เกียจทำเอง

(ว่าจะโทรไปถามพี่เชด แล้วว่า อู่ที่บอกว่า ทำห้องเครื่องให้สะอาดเนี่ย เค้ารับทำหรือเปล่า)

ใครรู้จักช่วยบอกด้วยคั๊บ

ขอบคุณคั๊บ :wink:

ที่อู่รับเก็บห้องเครื่องอะ ส่วนงานพวกนี้ส่งร้านข้างนอก

ขุดขึ้นมา......ตอนนี้กะลังปั้นเองกับมือ แต่มันดีครับ...สวยโหด ลมเย็นด้วย

ขุดขึ้นมา......ตอนนี้กะลังปั้นเองกับมือ แต่มันดีครับ...สวยโหด ลมเย็นด้วย

ต่อเข้ากับท่อแอร์ในรถเลยไม๊ จะได้เย็นจัดๆ เหมือนวิ่งเมืองนอก 55

ไม่น่าจะยากนะแต่ต้องมีเครื่องมือ

ไม่น่าจะยากนะแต่ต้องมีเครื่องมือ

ถูกต้องก๊าบ....อุปกรณ์ตัด ทุบ ขัดถู+เหล็กรู+แผ่นสังกะสีรองขี้นกเก่าๆ+จินตนาการ..55555:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม