model a31

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมิงมีเครื่อง แอร์บรัช ด้วยเหรอ

ไอโมเดลพวกนี้ ต่อไม่ยาก

ยากตอนทำสีนี่แหละ

ถ้าทำสวยๆเดี๋ยวส่งไปให้ทำมั่ง
ผมมี เครื่องอะ ยังไม่เคยใช้เลย

ใครพอจะรับจ้างประกอบบ้างมัยครับ
แบบว่าด้วยความอยากได้ แต่เสือก ต่อไม่เป็น
แกะกล่องออกมาดู ว่าจะต่อ 26ก่อน เห็นปุป เก็บเข้ากล่องเลย

เมื่อก่อนรับทำอยู่ แต่ตอนนี้ไม่ทำแล้วล่ะ เพราะปั๊มลม แอร์บัช

ขายไปเป็นอะไหล่เรียบร้อยแล้ว แต่เด๊ยวถามเพื่อนให้นะ แต่ไม่รู้

ว่ามันจะรับพวกรถไหมอ่ะ เพราะมันรับทำพวกfigure มากกว่า อ่ะ

น่าเล่นยามว่างๆเซ็งๆ แต่คงต้องใช้ฝีมือพอสมควร

ตรงไหนของเซ็ลทรัลลาดพร้าวครับ
วันนี้ไปหาดู เดิน 4-5 รอบไม่เจอ อยากได้เหมือนกัน:cold:

ตรงไหนของเซ็ลทรัลลาดพร้าวครับ
วันนี้ไปหาดู เดิน 4-5 รอบไม่เจอ อยากได้เหมือนกัน:cold:

แถวๆ ของเล่นเด็กอ่ะครับ ..

ไปดูได้เลย ที่เซนทรัล ทุกสาขา

สวยๆมากมาย:redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม