model a31

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fahut
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fahut

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากได้ model a31 แต่งสวยๆ มีขายป่าวคับ (อยากได้) และถ้ามีขายซื้อได้ที่ไหนราคาเท่าไหร่คับ เพื่อจะได้ไว้จำลองรถตัวเองเก็บไว้บ้าง

ผมเคยเห็นแต่ไม่ใช่ของทามิย่าน่ะ ส่วนเนื้องานเป็นยังไงผมก็ไม่เคยซื้อมาเล่นหมือนกัน ครับ เดินเจอที่เซนทรัลลาดพร้าว แล้วก็สะพานเหล็กครับ ลองดู ครับที่อื่นก็น่าจะมี :go: :go:

ผมเคยเห็นแต่ไม่ใช่ของทามิย่าน่ะ ส่วนเนื้องานเป็นยังไงผมก็ไม่เคยซื้อมาเล่นหมือนกัน ครับ เดินเจอที่เซนทรัลลาดพร้าว แล้วก็สะพานเหล็กครับ ลองดู ครับที่อื่นก็น่าจะมี :go: :go:
ที่เซ็นทรัลชิดลมมีครับ ผมเคยเห็น แต่ ราคาจำไม่ได้ ราคาก็พอสมควรครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เดิมๆหรือว่าแต่งแล้วคับ

ตอนนี้ที่ขาย จะมีอยู่ 3 แบบ (เท่าที่เห็นมานะ)น่าจะเป็นของ Aoshima เพราะ Tamiya ไม่ทำ
เป็นตัว D1 Wonder Haruyama สีม่วง , DRift Tengoku สีชมพู+ขาว , อีกตัวไม่แน่ใจ เป็นสีน้ำเงิน DRift เหมือนกัน กันชนหน้ารู้สึกเหมือน TBO 2
ราคาก็ประมาน 1,000-1,200 บาท หาซื้อได้ที่ สะพานเหล้ก และตามห้าง เซ็ลทรัล

ไฟล์แนบ

94.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 291
    66.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 300
ตอนนี้ที่ขาย จะมีอยู่ 3 แบบ (เท่าที่เห็นมานะ)น่าจะเป็นของ Aoshima เพราะ Tamiya ไม่ทำ
เป็นตัว D1 Wonder Haruyama สีม่วง , DRift Tengoku สีชมพู+ขาว , อีกตัวไม่แน่ใจ เป็นสีน้ำเงิน DRift เหมือนกัน กันชนหน้ารู้สึกเหมือน TBO 2
ราคาก็ประมาน 1,000-1,200 บาท หาซื้อได้ที่ สะพานเหล้ก และตามห้าง เซ็ลทรัล

ตามนั้นเลยครับ ผมซื้อมาแล้ว แต่ยังไม่ได้ต่อ ตัวสีชมพู มีล้อ s1 ติดมาให้ด้วย
แต่ตัวสีม่วงล้ออะไรจำไม่ได้ ผมซื้อล้อแยกมีอีกชุด และซื้อเครื่อง rb26 มาอีก
โดนไปที่ เซ็ลทรัลลาดพร้าว ล้อแยก700 เครื่อง 800 ตัวรถ 1150 ถ้าจำไม่ผิด

ตัวอย่าง (ยืมรูปคนอื่นมาให้ดูคับ)

ไฟล์แนบ

63.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 606
    57 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 407
    44.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 417
ยืมรูป จากนายบิ๊กมา หาอยู่นาน ...

ไฟล์แนบ

29.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 395
    26.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 314
    24.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 321
    25.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,788
ของใครไม่รู้ จำไม่ได้แล้ว

ไฟล์แนบ

80.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 287
    84.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 309
หามาอีก พี่ น้อง หากันมา สวยๆๆ

สวยดีครับ.........เนียน

ความหมายของคำว่าเนียนของพี่ คือ เหมือนมากอะไรประมาณเนี้ยอะพี่น้องบิ๊กค้าบบ ขี้สงสัยจริงๆเลย อิอิ:biggrin:

อยากได้มั่ง หาดูแล้วที่ปักษ์ใต้ไม่เห็นมี:super:

ใครพอจะรับจ้างประกอบบ้างมัยครับ
แบบว่าด้วยความอยากได้ แต่เสือก ต่อไม่เป็น
แกะกล่องออกมาดู ว่าจะต่อ 26ก่อน เห็นปุป เก็บเข้ากล่องเลย

ความหมายของคำว่าเนียนของพี่ คือ เหมือนมากอะไรประมาณเนี้ยอะพี่น้องบิ๊กค้าบบ ขี้สงสัยจริงๆเลย อิอิ:biggrin:
อย่าเน้นพี่ เดี๋ยวเพื่อนผมโกรธ เดี๋ยวมันบุก
ยันรังเลยน่ะ

ใครพอจะรับจ้างประกอบบ้างมัยครับ
แบบว่าด้วยความอยากได้ แต่เสือก ต่อไม่เป็น
แกะกล่องออกมาดู ว่าจะต่อ 26ก่อน เห็นปุป เก็บเข้ากล่องเลย

มาๆๆๆ กะลังเสี้ยน อยากต่อ....

มาๆๆๆ กะลังเสี้ยน อยากต่อ....

เมิงมีเครื่อง แอร์บรัช ด้วยเหรอ

ไอโมเดลพวกนี้ ต่อไม่ยาก

ยากตอนทำสีนี่แหละ

ถ้าทำสวยๆเดี๋ยวส่งไปให้ทำมั่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม