เก่ อกหักทำยังไงดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fishingman
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้เป็นวันที่เหนื่อยอีกวันสำหรับชีวิตผม ดีที่มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ และชาว K-sport โดยเฉพาะเจ้าสำนักคอยให้กำลังใจ แต่ในใจผมมันก็แทบบ้าเหมือนเดิม แต่ว่าจะอดทนครับ เจ้าสำนักโดนมาเยอะยังอยู่ได้ ผมก็ต้องอยู่ได้ครับ ป ล ตอนนี้น้ำหนักลดไป4กกแล้ว รถ ลาปลาเปลอเลิกหมดเลย ไม่เป็นอันทำอะไร ร้องไห้ทุกวันเลย ใช้ยาช่วยอย่างเดียว เศร้าครับ
....บอกแล้วว่าตกปลามันบาปกรรมจงหมั่นทำความดี:burn: ของๆเราก็ย่อมเป็นของเราอยู่ดีแต่ถ้าไม่ใช่ของก็คือไม่ใช่ครับพี่...เกย์..อิอิ:wink: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้ายังรักก้อลองสู้สุดความสามารถก้อแล้วกัน แต่ถ้าไม่กลับมาก้ออย่าไปโทษตัวเอง เราทำดีที่สุดแล้ว...คนที่ใช่อาจยังไม่ถึงเวลาก้อได้ครับ เอาใจช่วย .....(หนุ่มดอนเมือง)
ขอบคุฌครับแต่เหนื่อยจริง ผู้หญิ่งคนนี้ผมรักเค้ามากที่ส่ดเลย ไม่เคยนอกใจแม้ซักครั้ง จนไอ้บ้าเก๋มันว่าผมเป็นเกย์

ขอบคุฌครับแต่เหนื่อยจริง ผู้หญิ่งคนนี้ผมรักเค้ามากที่ส่ดเลย ไม่เคยนอกใจแม้ซักครั้ง จนไอ้บ้าเก๋มันว่าผมเป็นเกย์

....พี่ครับตัวผมเองยังไม่รู้ว่าจะรอดหรือเปล่าทุกวันนี้อยู่ด้วยความศรัทธาในความรักแล้วแต่ฟ้ากำหนดก็แล้วกันครับ..เหมือนที่ผมบอกไว้ว่าช่วงเวลาที่อยู่ด้วยกันขอให้มีความสุขก็พอแล้วแต่ทว่าจะสุขได้นานแค่ไหนไม่อาจตอบได้ครับ

พยายามทำใจอยู่ครับ[ทำรถด้วย

พยายามทำใจอยู่ครับ[ทำรถด้วย ]เปลี่ยนอะไหล่หมดทุกตัวแล้วก็ไม่ติด ลองถอดสายแอร์โฟลออก ติดเฉยเลยแต่เร่งได้ไม่เกิน 3500รอบแบบเก๋บอก ถ้าเอาแอร์โฟล20ใบใส่ไม่รู้จะได้หรือเปล่า [ชั่วคราว] ป ล ขอขอบคุณชาว K-sportทุกคนที่ให้กำลังใจ เป็นกำลังใจ โดยเฉพาะเก๋ สำหรับผมอยู่ต่างจังหวัดค่อนข้างห่างไกลกับที่สำนัก เลยไม่ค่อยคุ้นเคยกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ แต่ก็เป็นสาวกคนหนึ่งของ K-sportเช่นกัน ค่อนข้างรู้สึกดีและศรัทราอู่นี้มาก ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม