กลับมาแล้นนน มารายงานตัวทริปหฤโหดกับ 12 วาล์วจอมพลัง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31234
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทำไมเที่ยวนี้ไม่มีรูปพริตตี้ด้วยอ่ะ
พริตตี้ต้องพาไปเที่ยวที่ทีมีอ่างจากูซี่ครับน้าออยป่าเขาแบบนี้ต้องไปคนเดี่ยวครับผม5555555555555:biggrin:

โห พี่นูญ ท่าทางจะกินดีอยู่ดีนะเนี่ย อ้วนขึ้นเป็นกองเลย

* หรือบวมเบียร์ 555555
กินไม่ดีเท่าไหร่อยู่ก็ธรรมดาบวมเบียร์คือคำตอบครับน้าแชมป์5555

ยิ๋งเหยิงนี่ไม่ถ่ายมาให้ดูมั่งเรยนะ...!!! :wink:[อยากถ่ายมาเหมือนกันน้าอ๊อดติดตรงสาวๆไปกับครอบครัวและบ้างคนไปกับแฟนเลยเจียมตัวนิดหนึ่ง(เป็นชูทางใจครับ)5555555555:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม