ไฟ เบรก ไม่ ติด ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31427

ก็แค่ NC30
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ทำงั้ย อ่ะ
เปิด ไฟ หรี่ ติด

แต่ เบรก ไม่ติด

ลองเช็คดูหลอด..ขั้วหลอด..แร้วก็สวิทซ์ดูก่องนะน้า..:boss:

ขั้วไฟเบรค กล่องไฟเบรคไง

* สาด ต่อตรงไปเลยรถมึงอะ

อีกจุดสวิทย์ไฟเบรคที่ติดตรงขาเหยียบเบรคอ่ะ ถ้าเสียตัวละร้อยมั้ง..

อันนี้อันตรายมั่กๆ วิธีแก้ตัดกระดาษ ผูกกับไม้เขียนว่าเบรคแล้วเปิดกระจกขับเวลาเบรคให้ชูป้ายออกมาทางนอกกระจกคันหลังจาไม่ชนครับ 555555555+:brick:
ps. มารังสิตป่ะล่ะเด๋วเช็คให้ถ้าโชคดีก้อเจอง่ะ เหอๆๆ

บอกแล้วว่าอย่าซัด 2j มานแรงอะดิวิ่งมา ไฟเยรคตามไม่ทันต้องรอซักแป๊บอะ:biggrin: :biggrin:

ไปอยู่กะไอ้พีค 2 คนไป ห่า จะสอยตรูดไอ้พีคแล้ววันนั้น เบรคไม่มีไฟ อันตราย

อันนี้อันตรายมั่กๆ วิธีแก้ตัดกระดาษ ผูกกับไม้เขียนว่าเบรคแล้วเปิดกระจกขับเวลาเบรคให้ชูป้ายออกมาทางนอกกระจกคันหลังจาไม่ชนครับ 555555555+:brick:
ps. มารังสิตป่ะล่ะเด๋วเช็คให้ถ้าโชคดีก้อเจอง่ะ เหอๆๆ

ความคิด ดี :super:

ไฟล์แนบ

10 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
    8.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    3.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    3.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
    31 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
มี โทร มา บอก ก่อน ด้วย

เป็นกระทู้ที่น่า เวทนามาก

มีแต่คนซ้ำเติม

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เป็นกระทู้ที่น่า เวทนามาก

มีแต่คนซ้ำเติม

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

มันไม่ใช่คนอะพี่แม็ก เลยโดนคนซ้ำเติม

ปลาสดมั้ย?

attachment.php

5555555.....น้ายูตรู..เละเรยยยยยย!!! ........:biggrin:

ขายแหวนแล้วเอาตังค์ไปซ่อมรถซะ

attachment.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม