มีใครติดฟิล์ม ทับใข่ปลาได้บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31431
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31431

Chang
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมโทรไป เจอแต่ติดทับใข่ปลาไม่ได้ทุกเจ้าเลย ?

รถผมติดทับมา แต่จำไม่ได้ว่าติดที่ใหนมา
ติดมานานแล้วอะครับ

มิสเตอร์ฟิล์ม แยกแคราย ติดได้ชัวร์
บอกพี่แนะนำมาแล้วกัน

ติดทับเหมือนกัน ไม่เป้นเป็นไรเลย

ประเด็นคืออะไรครับ....ถ้าทับแล้วมันเปนฟองอากาศเหรอ....แหะ ผมอยากรู้ครับ :sweat:

ประเด็นคืออะไรครับ....ถ้าทับแล้วมันเปนฟองอากาศเหรอ....แหะ ผมอยากรู้ครับ :sweat:

เค้าว่ากันว่า มันจะเป็นฟองอากาศ

ของผมก็ไม่ได้ติดทับอะ ติดมารอบที่ 2 ช่างที่ติดฟิล์มให้เค้าบอกมันจะติดก็ติดได้ แต่ว่ามันจะไม่แน่น แล้วก็มองจากข้างนอกจะเป็นฟองอากาศน่ะครับ

แต่ผมก็ว่า มันก็น่าจะติดได้นะ ตอนนี้รถผมเลยเอาสติ๊กเกอร์คาดกระจกหลัง มาติดตรงบริเวณไข่ปลาแทนครับ

ไฟล์แนบ

64.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 284
แล้วไข่แชมป์เอาไรแปะ อะ 555

ใส่แผ่นบังแดดหลังสิ ช่วยได้เยอะ มีตรา cefiro สวยๆ ด้วย

ของเก่าผม มันก็ติดฟิลม์ต่อจากไข่ปลาลงมา ตอนนี้ ล่อนแว้วว 555

ผมซื้อสติกเกอร์สีดำมาปิดทับไข่ปลาเลย...

ติดได้

รอเซ็ตตัวแล้วรีด

แต่มันไม่งามอ่ะครับ

ผมว่าติด นะมันติดได้อยู่ แต่จะไม่ทน แล้วก็ดูไม่สวยด้วย ซิครับ ตามมุม มันจะร่อน

ได้ครับผมติดจังหวัดนนท์อะ

ผมติดมา 3500 รอบคัน

ร้านอยู่แถว Big-c ตรงเส้นตัดใหม่

ตรงข้ามวัดลานนาบุญ ครับ

ไฟล์แนบ

87.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 198
ได้ครับผมติดจังหวัดนนท์อะ

ผมติดมา 3500 รอบคัน

ร้านอยู่แถว Big-c ตรงเส้นตัดใหม่

ตรงข้ามวัดลานนาบุญ ครับ

โย่ 3500 นี่ 6 บานเลยเหรอครับ......ร้านที่ป๋าแนะนำป่าวน้าเชด

อะโหติดถูกกันทั้งน้าน ผมซื้อมาติดเองแค่ค่าของก็รับไป 3500 แร้ว ยี่ห้อ cardinal ไม่มีบานหน้าด้วย ชีวิต รู้งี้ไปให้เขาติดจบๆ ปาย ดันไปเชื่อว่า ฟิลม์ดีรับประกัน 5 ปี เฮ้อ

ฟิล์มยี่ห้ออะไรหรอครับ

บานหน้าทั้งบานไหม

านหน้าเต็ม หลังก็เต็ม ข้างๆก็เต็มด้วย หุหุ

ของมาสเตอร์คูล หรือ คูลมาสเตอร์ก็ไม่รู้ มันติดอยู่ที่ฟิล์มอ่านทุกวันแต่จำไม่ได้

ผมลองเอาทดสอบกับแดดตอนเที่ยงก่อนติดตั้งแล้วกันความร้อยได้พอสมควร

สู้พวกราคาแพงได้เลย

แต่ช่วงนี้รถไม่ค่อยได้จอดตากแดดเลยไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะจาง

ปี สองปีก็คุมแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม