ขอบคุณน้องบอมรังสิตครับ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตาผมมั่งแระที่เกิดวิบากกรรม เซฟีโร่ รถตัวเองคลัตแข็งเป็นทุนอยู่แล้วขับมาดีๆ ทำไมคลัตมันนิ่มจังวะ เหยียบไป เหยียบมา ปึ่ง!! คลัตจมหายไปในบัดดล ฉิบหายเอางัยดีครับ ตายอยู่แถวรังสิต นึกนึง น้องบอม เลยโทรเรียกมาอยู่ เป็นเพื่อน แต่ น้อง เค้าไม่ใช่แค่อยู่เป็นเพื่อนนะ ทั้งช่วยคิดหาที่ทางหาที่จอดรถ หาอู่ และที่สำคัญ ให้ที่ซุกหัวนอนในคืนนั้น ขอบคุณน้องบอมมากๆนะครับ ถ้าไม่ได้น้องพี่แย่แน่ๆ ขอบคุณพี่น้องเซฟไทยที่ไม่ทิ้งกันครับ ไม่ว่าจะเป็น พี่ออยที่ให้โทรไปหาพี่แนน พี่แนนที่ให้เบอร์เจ้าบอม ป๋าลองที่ช่วยหารถสไลด์ แต่โอ๊ดไม่ได้ใช่บริการแหละครับ อิอิ นอนเสียวทั้งคืนเลยเพราะจอดรถไว้ที่ปัีม 555...:biggrin:

รถสไลด์ แพงไหม โอ๊ต

ตอบเหมือนป๋าครับ

ทำบุญปีใหม่ชมรมกันดีมั๊ยครับ.............

จา สม ป๋ม ทามมายเนี่ย เจอ วิบากกำ ยัง มา ซ้ำเติม T_t

บอกแล้วอย่าร้องเพลงในรถ อิอิ:biggrin:

นอน เสียว!! นี่ฝีมือบอมมันป่ะคั๊บ 55+:biggrin:

แล้วรถมึงเป็นไงมั่งแล้ววะเนี่ยโอ๊ต

โทรไปไม่รับ สม................5555+++

โชคดี...ที่คนไม่เป็นไร เหอ

555555 ไม่เป็นไรครับพี่โอ๊ด บอมเอง ก็เคยได้รับน้ำใจจากพี่ๆกลุ่ม นนท์ เช่น กัน ตั้ง แต่พี่ จูซ พาไป อู่ STep 2 ให้ที่นอน และป๋าลอง ขายอะไหล่ให้ มี อะไรช่วยๆ กันครับ
ปล. ที่ พี่ นอน ไม่หลับอ่ะ เพราะ พี่ไม่ได้ปิดไฟ อ่ะ บ้าป่าว...

ที่สำคัญบอมมันไม่อยุ่บ้านด้วยใช่ปะ...ออกมาเที่ยวกะผม......เลยนอนไม่หลับเลย

ปิดไฟน้องนอนบอม นี่ กรู ยังกะอยู่ในถ้ำ มืด ชิ๊หาย อยากไปด้วยนะแต่ ง่วงหว่ะ แต่นอนไม่หลับแฮะ ห่วงรถ...หลับๆตื่นๆมันทั้งคืน
ส่วนรถเรียบร้อยครับ เปลี่ยนปั๊มคลัต ตัวล่าง
แล้วก็ได้จังหวะใส่ softคลัตไปเลย นิ่มอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนว่านี่คลัตกรูหรือนี่ ทนมาได้ตั้งนาน รู้งี้ใส่นานแระ :biggrin:

ปิดไฟน้องนอนบอม นี่ กรู ยังกะอยู่ในถ้ำ มืด ชิ๊หาย อยากไปด้วยนะแต่ ง่วงหว่ะ แต่นอนไม่หลับแฮะ ห่วงรถ...หลับๆตื่นๆมันทั้งคืน
ส่วนรถเรียบร้อยครับ เปลี่ยนปั๊มคลัต ตัวล่าง
แล้วก็ได้จังหวะใส่ softคลัตไปเลย นิ่มอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนว่านี่คลัตกรูหรือนี่ ทนมาได้ตั้งนาน รู้งี้ใส่นานแระ :biggrin:

ไอ้ soft clutch มึงเนี่ย คือชุดคิทต่อขาคลัทช์ใช่ป่าววะ มันตัวเดียวกันปะ

ไอ้ soft clutch มึงเนี่ย คือชุดคิทต่อขาคลัทช์ใช่ป่าววะ มันตัวเดียวกันปะ

ช่าย แล้นน เห็นว่าเอาของบิ๊กเอ็ม มาใส่นะ (กูนี่เอะอะก็บิ๊กเอ็มเนอะ) 55

ช่าย แล้นน เห็นว่าเอาของบิ๊กเอ็ม มาใส่นะ (กูนี่เอะอะก็บิ๊กเอ็มเนอะ) 55

เอะ อะ ก็ว่าร๊ากกก เอะอะก็คิดถึ๊งงง...

ขอบคุณพี่น้องเซฟไทยที่ไม่ทิ้งกันครับ ไม่ว่าจะเป็น พี่ออยที่ให้โทรไปหาพี่แนน พี่แนนที่ให้เบอร์เจ้าบอม ป๋าลองที่ช่วยหารถสไลด์ แต่โอ๊ดไม่ได้ใช่บริการแหละครับ อิอิ นอนเสียวทั้งคืนเลยเพราะจอดรถไว้ที่ปัีม 555...:biggrin:
เมิงต้องเข้าใจกรูนะ
โทรสับกรูหาย กรูเลยไม่มีเบอร์ใครซักคน
แต่กะว่าไอแนนต้องมีเบอร์น้องบอมบ์แน่ ๆ
ก้อเลยโบ๊ยไปทางนั้นดีกว่า
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม