• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

[[...ลายเต็ม 2 เมตรไม่มีตัดต่อ!! Sticker Bomb (Flush Style)...]]

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ RunningDog
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
อัพครับท่านผู้ชม

อัพหน่อยนะครับ

คือว่า ลงราคาไว้แล้วหรือยังคับ ว่าขนาดเท่าไร ราคาเท่าไร หรือลงไว้แล้วผมมองไม่เห็นคับผม

คือว่า ลงราคาไว้แล้วหรือยังคับ ว่าขนาดเท่าไร ราคาเท่าไร หรือลงไว้แล้วผมมองไม่เห็นคับผม

ผมลืมลงราคาครับ สนใจเยี่ยมชมในเว็ป www.stixker.com ได้เลยครับ

ราคาก็ตารางเมตรละ 1,200 ครับ ขนาด 100 x 100 หรือ 50 x 200 ครับ

ขอบคุณครับ :coolly-0024:

ขาย Sticker Bomb , Sticker Flush Style By Stixker.com

Sticker Bomb 1,200 / ตารางเมตร
ลิ้นหน้า-หลัง (ชิ้นใดชิ้นหนึ่ง) พร้อมติดตั้ง 1,000 - 1,500 บาท / ชิ้น (แล้วแต่ขนาดของลิ้น)
กาบข้าง (คู่) พร้อมติดตั้ง 2,000 - 2,500 บาท / คู่ (แล้วแต่ขนาดของกาบข้าง)
กระจกมองข้าง (คู่) พร้อมติดตั้ง 1,200 บาท / คู่
ฝาถังน้ำมัน พร้อมติดตั้ง 250 บาท / ชิ้น
สปอยเลอร์ พร้อมติดตั้ง 1,500 - 1,800 / ชิ้น
แก้มข้าง (ข้างเดียว) พร้อมติดตั้ง 1,500 - 1,800บาท / ข้าง (แล้วแต่ขนาดของแก้ม)
แก้มข้าง (คู่) พร้อมติดตั้ง 2,500 - 3,500 บาท / คู่ (แล้วแต่ขนาดของแก้ม)
ฝากระโปรงหน้า พร้อมติดตั้ง 2,500 - 3,000 / ชิ้น (แล้วแต่ขนาดของฝาหน้า)
หลังคา พร้อมติดตั้ง 2,500 - 3,500 (แล้วแต่ขนาดของหลังคา)
ชิ้นอื่น ๆ Call...

[size=15pt]
Sticker Bomb (flush style) 1,200 / ตารางเมตร
ลิ้นหน้า-หลัง (ชิ้นใดชิ้นหนึ่ง) พร้อมติดตั้ง 900 - 1,200 บาท / ชิ้น (แล้วแต่ขนาดของลิ้น)
กาบข้าง (คู่) พร้อมติดตั้ง 2,000 - 2,200 บาท / คู่ (แล้วแต่ขนาดของกาบข้าง)
กระจกมองข้าง (คู่) พร้อมติดตั้ง 1,200 บาท / คู่
ฝาถังน้ำมัน พร้อมติดตั้ง 250 บาท / ชิ้น
สปอยเลอร์ พร้อมติดตั้ง 1,500 / ชิ้น
แก้มข้าง (ข้างเดียว) พร้อมติดตั้ง 1,500 - 1,800บาท / ข้าง (แล้วแต่ขนาดของแก้ม)
แก้มข้าง (คู่) พร้อมติดตั้ง 2,500 - 3,500 บาท / คู่ (แล้วแต่ขนาดของแก้ม)
ฝากระโปรงหน้า พร้อมติดตั้ง 2,000 - 2,500 / ชิ้น (แล้วแต่ขนาดของฝาหน้า)
หลังคา พร้อมติดตั้ง 2,200 - 2,700 (แล้วแต่ขนาดของหลังคา)
ชิ้นอื่น ๆ Call...[/size]

อัพเดทราคาใหม่จ๊าาา

อัพครับท่าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม