• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

[[...ลายเต็ม 2 เมตรไม่มีตัดต่อ!! Sticker Bomb (Flush Style)...]]

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ RunningDog
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RunningDog

Register
เข้าร่วม
18 ม.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
[[...เพลทแปะล้อเนียน เหมือนเดิมมาแล้วจ๊าาาา...]]

Wheel Spec. + Jawa เป็น Aluminum Floid นำเข้าเหมือนของแท้

Caution + JWL+R เป็น Hi-Gloss PVC รับประกันความเนียนจ๊าาาา

มีทุกรุ่น ทุกไซส์ สั่งสเป็คได้ รอ 3 - 4 วัน ส่งได้เลยจ๊าาาาาา

1 ชุด มี 16 ชิ้น (ล้อละ 4 ชิ้น Wheel Spec. + JAWA + Caution + JWL )

ขายปลีกชุดละ 350 บาท EMS+ 30 บาท
(ราคาส่งโทรมาเลยจ๊าาาา) ยี่ห้ออื่น ๆ จะทยอยมาอีกทีนะจ๊ะ
08-7933-7177 เอ็มครับ

แก้ไขล่าสุด:

อัพครับท่านผู้ชม

ร้านอยุ่ที่ไหนครับ

แนวเดียวกันคับ...................

สนใจลายนี้ มีขนาด 50 x 50 เซ็นติเมตร ป๊ะครับจะเอามาลองๆทำอะไรเองดูก่อน ร้านอยู่แถวไหนครับ

แก้ไขล่าสุด:

สนใจลายนี้ มีขนาด 50 x 50 เซ็นติเมตร ป๊ะครับจะเอามาลองๆทำอะไรเองดูก่อน ร้านอยู่แถวไหนครับ

มีครับ สั่งได้เลยครับ ต่างจังหวัดสั่งไปขายเยอะเลยครับตอนนี้ อัพเดทลายใหม่ ๆ ทุกอาทิตย์ครับ

อัพอัพอัพอัพอัพอัพ

มีราคาส่งนะครับ

อัพเดทลายใหม่ตลอดนะครับ

อัพหน่อยครับ สนใจสอบถามได้ครับ

upupupupupupupupupupupupup

อัะหน่อยนะครับ

สวยครับ แจ่มจริงๆ :coolly-0010:

upupupupupuppupup

อัพหน่อยนะครับ

อัพอัพอัพอัพอัพ

ขออนุญาตอัพครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม