ขอถามครับ เวลาจะออกตัว พอเหยียบคันเร่ง เครื่องเหมือนจะวูบดับ ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ mumy0660
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

mumy0660

Register
เข้าร่วม
21 เม.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามครับ เวลาจะออกตัว พอเหยียบคันเร่ง เครื่องเหมือนจะวูบดับ ครับ และ เวลาเดินเบา รอบก็สวิงขึ้นลงเบาๆ อ่ะครับ รอบไม่นิ่ง เป็นเพราะอะไรครับ หรือว่ามีสายอะไรหลุดครับ

ใช้เครื่อง rb20 โบ ครับ

ท่ออินเตอร์หลุด.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม