ถึงคุณพี่ที่อยู่พัทลุง ที่มัดจำฝากระโปรงหน้าผมไว้นะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สรุปเจ้าตัวเค้ารู้หรือยังอ่ะพี่ มู้นี้ออกทะเลไปตั้งกะโพสที่ 2 เลย
ซึ่งก็คือ "คนที่คุณก็รู้ว่าใคร" :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
สรุปเจ้าตัวเค้ารู้หรือยังอ่ะพี่ มู้นี้ออกทะเลไปตั้งกะโพสที่ 2 เลย
ซึ่งก็คือ "คนที่คุณก็รู้ว่าใคร" :coolly-0028:

คุยกันเรียบร้อยแล้วครับ ดำเนินการจัดส่งภายในอาทิตย์นี้หล่ะ

งงครับ หมายถึงอะไร

ชุดที่ผมใส่มันเป็น Wonder นะครับ หมายถึงว่าผมจะถอดขายรึป่าวใช่มั๊ย

ถ้าเป็นชุดแต่งที่ผมใส่อยู่กว่าจะทำตัวนี้ออกมาได้ลำบากอยู่ครับ

ผมบอกได้เลยว่า"ผมขายครับ"

:coolly-0028:

ขอราคาทางpm เลยคับ..คันนี้เป็นไอด๊อลมานานละ เสียดายฝากระโปรงเงินออกไม่ทัน

ขอราคาทางpm เลยคับ..คันนี้เป็นไอด๊อลมานานละ เสียดายฝากระโปรงเงินออกไม่ทัน
ผมเชื่อลึก ๆ ว่าไอบอลไม่ขายหรอกครับ ไปติดต่อตาหนุ่ม ดอนเมืองดีกว่า
ของมันก้อซื้อมาจากหนุ่มดอนนี่แหละ

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมเชื่อลึก ๆ ว่าไอบอลไม่ขายหรอกครับ ไปติดต่อตาหนุ่ม ดอนเมืองดีกว่า
ของมันก้อซื้อมาจากหนุ่มดอนนี่แหละ

เฮ้ยยยยยย ขอคิ๊ก่องเด้

ขายอ่ะขายครับเพราะผมจะหนีไปใส่ของแท้ที่เก็บไว้แล้ว

คับ..ขอราคาด้วยคับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม