ถามท่านผู้รู้ เครื่อง เจโบคู่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ hitor
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

hitor

Register
เข้าร่วม
9 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ครื่อง เจโบคู่ หม้อน้ำ A32 เอาความร้อนอยู่ป่ะครับ หรือ หม้อนำ้ไรดี
งบมีจำกัด ครับ ขอบคุณล่วงหน้า++++++++

อยู่คับ 100% เช็ควาวล์น้ำให้ดี ล้างละบบน้ำให้สะอาด น้ำยาหม้อน้ำใส่ จบยาวๆ:coolly-0002:

อยู่แน่นอนครับ ใช้งานอยู่ครับ + พัดลมไฟฟ้า 2 ตัวนะครับ

ตามข้างบนเลยคับ...
หรืออีกทางเลือก ใช้ของ camry + พัดลมไฟฟ้า2ตัว ก็อยู่คับผม!!

อยู่แน่นอนครับ....ล่าสุดขับขึ้นเขาแถวภาคเหนือก็ยังไม่มีปัญหาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม