อยากได้กระจกบานหน้าเดิมๆมีมั้ยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31566
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31566

TANMAYA Cef@non อิอิ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน

กระจกมันร้าวไปเกินครึ่งบานหน้าแล้ว ใครมีช่วยหน่อยครับ
ขอราคาเบาๆนะ ช่วงนี้กินแกรบอยู่

แกะออก ติดมุ้งลวด จบ

ของผมเบิกใหม่ พร้อมติดตั้ง 4600 บาทครับ

เคยไปเปลี่ยนมา 3500 พร้อมใส่

ร้านแถวๆ ศรีนครินทร์ ตรงข้ามแม็คโค

กระจก 2 ชั้น ตรงรุ่น ...

ผ่านตาแว็ปๆอ่ะ หาเจอเร็วๆช่วยหาน้อง.............

โทรมาเด๋วชี้เป้าถูก ๆ ให้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม