อยากโม RB20 เริ่มยังไงดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามต่อนิดนึงถ้า
ใส่recgulateปรับได้ กับสเต็บ ใส่โบ 25 + เพิ่มบูส0.8 + กล่องโมรอม + ติ๊ก26
กับ
ใส่recgulateเดิม กับสเต็บ ใส่โบ 25 + เพิ่มบูส0.8 + กล่องโมรอม + ติ๊ก26
อาการรถต่างกันรู้สึกได้ไหม เพราะตอนนี้ใส่ใส่recgulateเดิมอยู่ว่าจะเปลี่ยนใส่recgulateปรับได้
แล้วปรับได้นี่ดีกว่าของเดิมยังไงบ้างครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เพิ่มบูทด้วยวิธีไหนอะคับ ใส่ตัวปรับหรือรองแหวน...

ใส่โบ 25 + เพิ่มบูส0.8 + recgulateซักตัว + กล่องโมรอม
แค่นี้ ก็ขับสนุก มันส์กว่าเดิมแล้วคับผม
ดัดขาเวสเกตก็ได้คับ...:coolly-0046:ประหยัดงบคับ!!
(เปลี่ยนใส่ปั้มติ๊ก 26 ด้วย งานจะได้ไม่เข้าคับผม...)

ถามต่อนิดนึงถ้า
ใส่recgulateปรับได้ กับสเต็บ ใส่โบ 25 + เพิ่มบูส0.8 + กล่องโมรอม + ติ๊ก26
กับ
ใส่recgulateเดิม กับสเต็บ ใส่โบ 25 + เพิ่มบูส0.8 + กล่องโมรอม + ติ๊ก26
อาการรถต่างกันรู้สึกได้ไหม เพราะตอนนี้ใส่ใส่recgulateเดิมอยู่ว่าจะเปลี่ยนใส่recgulateปรับได้
แล้วปรับได้นี่ดีกว่าของเดิมยังไงบ้างครับ

เรกกุเลต ให้ผลทางอ้อมมากกว่าไม่ได้แรงขึ้นโดยตรงแบบใส่ปุ๊บแรงปั๊บ
เรกกุเลตทำหน้าที่รักษาแรงดันน้ำมันให้มีค่าอยู่ในระดับคงที่ เวลาปรับก็ควรมีเกจวัดแรงดันด้วยนะครับไม่งั้นจะแย่เอา:coolly-0003:

แล้วกล่องโมรอมนี่ หาตามเชียงกงเหรอคับ

จูนเรียวทามดีกว่าครับ จะเข้ากับสเต๊ปรถเรามากที่สุด กล่องโมมาจากยุ่นนี่เราไม่รู้ว่าเค้าทำมาสเต็ปไหนบางทีใส่แล้วห่วยกว่าเดิมก็มี อีกอย่างน้ำมันกับอากาศบ้านเค้ากับบ้านเรามันต่างกัน
อย่างค่าจูน+ค่าน้ำมันคงไม่เกิน 5000-6000 บาทหรอกครับมีหลายเจ้าให้เลือกจูน
ถ้างบเยอะหน่อยก็เล่นกล่องซิ่งไปเลยครับทีเดียวจบกว่าเผื่ออนาคตขยับสเต็ปไปอีก

มีสำนักแนะนำไหมคับ

0834950536 ลองโทรไปคุยดูครับ ราคาไม่แพงเป็นกันเองครับ rb20โบ25 ก็เกือบ 300 แรงม้าแล้วครับ

0834950536 ลองโทรไปคุยดูครับ ราคาไม่แพงเป็นกันเองครับ rb20โบ25 ก็เกือบ 300 แรงม้าแล้วครับ

สนับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับ :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม