ใครพอทราบวิธีการปรับเดินเบาและเรกูเรตมั่งคับ ช่วยแนะนำที

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311109
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีอาการอีกอย่างนึงคับที่ทำให้เครื่องดับ คือเวลาเลี้ยวขวาสุดและซ้ายสุดเครื่องมันจะเบาดับ จะเป็นบ่อยตอนช่วงยูเทิร์นและผ่อนคันเร่ง แต่ตอนขับชะลอติดไฟแดงไม่เป็นอะไร
น้าต่อเซ็นเซอร์สายเพาเว่อร์เข้ากล่องหรือเปล่าครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
น้าต่อเซ็นเซอร์สายเพาเว่อร์เข้ากล่องหรือเปล่าครับ:coolly-0033:
ปกติเค้าต่อเข้ากับอะไรคับ มีรูปให้ชมป่าวพี่จอน เริ่มเครียดแระ:coolly-0029:

ปกติเค้าต่อเข้ากับอะไรคับ มีรูปให้ชมป่าวพี่จอน เริ่มเครียดแระ:coolly-0029:
เซนเซอร์ตัวนี้ มีสายไฟ2เส้น อยู่ที่สายน้ำมันเพาเว่อร์ใต้ไดชาร์จ จะต่อเข้ากล่องเครื่องและกล่องพวงมาลัยด้วยครับน้า:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
เซนเซอร์ตัวนี้ มีสายไฟ2เส้น อยู่ที่สายน้ำมันเพาเว่อร์ใต้ไดชาร์จ จะต่อเข้ากล่องเครื่องและกล่องพวงมาลัยด้วยครับน้า:coolly-0033:
เด๋วจะลองกลับไปดูคับ ขอบคุณมากคับพี่จอน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม