อยากรู้จักพี่ฝั่งธนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TRUE31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุณเป็นใครครับอยู่ฝังธนด้วยเหรอผมไม่เห็นคุ้นหน้าเลยนะครับ
:biggrin: :biggrin: อ๋อเค้าเป็นประธานอบต.อบจ.สส.สจ.สต.อะนะ เราเลยไม่ค่อยได้ท่านเค้าซักเท่าไหร่:biggrin: :biggrin:

คุณเป็นใครครับอยู่ฝังธนด้วยเหรอผมไม่เห็นคุ้นหน้าเลยนะครับ

หลังๆเค้ามาตลอดเลยนะไม่ได้หายไปไหน ตะเอ็งแหล่ะที่หาย
เชอะ 555:wink:

555555555555555..

ผมน็อท ครับ อยู่แถวสาย2 รถคูณสีเดียวกะผมเลยนะนั้น มองรูปทีแรกนึกว่าเอ๊ะใครถ่ายรูปรถเรา :biggrin:

ไม่ได้แวะเวียนเข้ามานาน อิอิ สงสัยลืมเรากันไปหมดแระ

อยากรู้จักเหมือนกันครับ ผมเมธครับ พึ่งได้A31มาครับอยู่แถวจรัญครับอยากไปมิตติ้งบ้างแต่รอขาหายก่อนนะครับขาหักอยู่ครับ

อยากมีเรื่อง

เคยชิมพี่ติแล้วเรอะถึงได้รู้ว่าเปรี้ยว

ต่อสงสัยต้องเอาพี่032มาบ้านผม เข้ายากเจอ
(พามาให้ มอญ-พม่า ลงแขก):biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมน็อท ครับ อยู่แถวสาย2 รถคูณสีเดียวกะผมเลยนะนั้น มองรูปทีแรกนึกว่าเอ๊ะใครถ่ายรูปรถเรา :biggrin:

ไม่ได้แวะเวียนเข้ามานาน อิอิ สงสัยลืมเรากันไปหมดแระ
ยินดีที่ได้รู้ครับครับ:byebye: แถวไหนของสาย2 แถวแยกทศกัณหรือเปล่า 086-9902220

อยากรู้จักเหมือนกันครับ ผมเมธครับ พึ่งได้A31มาครับอยู่แถวจรัญครับอยากไปมิตติ้งบ้างแต่รอขาหายก่อนนะครับขาหักอยู่ครับ
จรัญที่เท่าไหร่ครับ ขอให้ขาหายไวๆ จะได้นัดเจอกัน:biggrin:

ดูพี่เพื่อนเฮฮากันดีจัง:redface:

เรียกว่าดคตรบ้าจะเหมาะกว่า บ้ารรมดามันน้อยปายยยยยยย

เรียกว่าดคตรบ้าจะเหมาะกว่า บ้ารรมดามันน้อยปายยยยยยย
555 ไอ้เถิลหนีมาแซวกะทู้นี่หรอไอ้น้อง 555 อยากศึกอีกแล้วละสิ :biggrin:

ยาวไปครับพี่.....:biggrin: :biggrin:

เลี้ยงลูกต่อไปให้ยาวๆเลยครับ......
ว่างจากการเลี้ยงลูกก็มาเลียงเหล้าเลี้ยงเบียร์พี่ๆน้องๆได้นะครับ ...โอ้วาย โอ้วาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม