อยากรู้จักพี่ฝั่งธนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TRUE31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TRUE31

Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีครับ ผมชื่อนลครับ:biggrin: อยากรู้จักพวกพี่ครับ :byebye: บ้านอยู่ตลิ่งชัน แต่ทำงานแถวพระราม2 :cry:
แต่บ้านแฟนอยู่ประชาอุทิศ27:burn:
ทะเบียนรถผม 7ว-3971 เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ หรือมีmeetingกัน ขอไปด้วยคนครับ:dribble: จะได้รู้จักกัน ขอบคุณครับ

ยินดีตอนรับครับ ผมชื่อบอล

เดี๊ยวไว้ไปมิตติ้งด้วยกัน

พักหลังทำไมมีคนอยากรุ้จักพวกเราเยอะจัง

เงียบเหงาไปนาน :sweat:

55555555555555

ยินดีตอนรับครับ ผมชื่อบอล

เดี๊ยวไว้ไปมิตติ้งด้วยกัน

พักหลังทำไมมีคนอยากรุ้จักพวกเราเยอะจัง

เงียบเหงาไปนาน :sweat:

55555555555555
จิง...ขอบอก พี่คนนึงตั้งแต่แรกแระ
ตามพื้นที่นะแหละ ใกล้ที่ไหนเค้าก้อจะเจาะก่อน

ช่วยทำให้เห็นเป็นรูปเป็นร่างกันนะบอล พูดงี้นี่พี่เองมีเวลา แต่มันไม่แมตกับชาวบ้านเค้า
ง่ายๆว่าทำอะไรไม่ได้มาก อย่างดีก้อแค่ตามไปร่วมกิจกรรม เสริมพลังแค่นั้นนะ
แต่จนป่านนี้ยังไม่เจอกะฝั่งบ้านเราแบบครบๆซะทีว่ะ

จิง...ขอบอก พี่คนนึงตั้งแต่แรกแระ
ตามพื้นที่นะแหละ ใกล้ที่ไหนเค้าก้อจะเจาะก่อน

ช่วยทำให้เห็นเป็นรูปเป็นร่างกันนะบอล พูดงี้นี่พี่เองมีเวลา แต่มันไม่แมตกับชาวบ้านเค้า
ง่ายๆว่าทำอะไรไม่ได้มาก อย่างดีก้อแค่ตามไปร่วมกิจกรรม เสริมพลังแค่นั้นนะ
แต่จนป่านนี้ยังไม่เจอกะฝั่งบ้านเราแบบครบๆซะทีว่ะ

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=75231#post75231

ตามนี้เลยคับพี่เบิ้ล:biggrin:

ดีครับ ป๋มเก้งครับ

ผมอยู่พระราม2แต่ไม่มีงานทำคับ..ถ้าอยากเมาโทรมา081-8994814..อิอิ

เจอครบๆแร้วจาหนาววววววว....:wink:
..ว่าแต่น้าเบิ้ลเตรียมตัวเตรียมใจกับสูตรรับน้องของทางฝั่งธนไว้ดีๆล่ะ...
ขอบอกๆ.....อิอิ..:smile: :biggrin:

หวัดดีครับ ผมชื่อนลครับ:biggrin: อยากรู้จักพวกพี่ครับ :byebye: บ้านอยู่ตลิ่งชัน แต่ทำงานแถวพระราม2 :cry:
แต่บ้านแฟนอยู่ประชาอุทิศ27:burn:
ทะเบียนรถผม 7ว-3971 เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ หรือมีmeetingกัน ขอไปด้วยคนครับ:dribble: จะได้รู้จักกัน ขอบคุณครับ
หวัดดีคับน้านล...บายดีป่าวคับ?
(จำได้ว่าเป็นหนึ่งในสมาชิกโลมาขี้เมา..)... อิอิ :smile: :biggrin:

ผมเอกครับ อยู่พุทธบูชาครับ 0870789257

หวัดดีพี่ทุกคนครับ:byebye: นัดเจอกันเมื่อไหร่บอกด้วยครับ:biggrin:
086-9902220:sexy_girl:

หวัดดีคับน้านล...บายดีป่าวคับ?
(จำได้ว่าเป็นหนึ่งในสมาชิกโลมาขี้เมา..)... อิอิ :smile: :biggrin:
จำได้ครับลูกพี่:boss: ว่างๆเจอกันนะครับ :redface:

เจอครบๆแร้วจาหนาววววววว....:wink:
..ว่าแต่น้าเบิ้ลเตรียมตัวเตรียมใจกับสูตรรับน้องของทางฝั่งธนไว้ดีๆล่ะ...
ขอบอกๆ.....อิอิ..:smile: :biggrin:
เหอ เหอ เหอ.......

จอมครับ..อยู่ประชาอุทิศ59 ทำงานแถวบางบอนหมู่บ้านดีเค
ไม่กินเหล้า ไม่ชอบเที่ยว ไม่ชอบทำอารายพิเรนหรือพิสดารอาไร
คุยไม่เก่ง

จอมครับ..อยู่ประชาอุทิศ59 ทำงานแถวบางบอนหมู่บ้านดีเค
ไม่กินเหล้า ไม่ชอบเที่ยว ไม่ชอบทำอารายพิเรนหรือพิสดารอาไร
คุยไม่เก่ง

โปรดใช้วิจารณญาณ
ในการอ่าน ค่ะ 5555:biggrin:

คุยไม่เก่ง

แต่อัยที่ผมเจอมามันไม่ใช้อย่างที่พูดนะคาบ...555:biggrin:

คุยไม่เก่ง
กล้าพูด.........

อบอุ่นดีจังครับ:biggrin:
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน(หรือเปล่า อิอิ):brick:

ชอบ กินเหล้า ชอบเที่ยว ชอบทำอารายพิเรนหรือพิสดารอาไร
คุยโคตรเก่ง

อันนี้คือฟามจริง
ว่างๆมาแจมได้ครับพี่น้องงง:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม