+++ กรี๊ดดด รถโดนชน +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มุมเดียวกะน้าออยเลยวะ

เสียใจด้วยครับ เคลมประกันแล้วนี่ครับ เดี๋ยวก็กลับมาหล่อเหมือนเดิมแล้ว

ยังดีแค่ประตู ไม่โดนอย่างอื่น เด๋วก็หายแระ

แย่เลย.............

เออ แบบน้าออยเป๊ะเลย
ถอดออกมาเอาค้อนยางทุบไปก่อนดิ น้ำจะได้ไม่เข้า

โอ้มายกอททท.....................

กรูบอกแร้วว่าอย่ามาลูบรถกรูมาก
แร้วเป็นงัย
โรคไวรัสติดต่อระบาดเข้าไป
เต็มเงี่ยง
555++
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ซวยอีกแว้ววว น้องเม.เพิ่งทำสีมาไม่นาน...หายไวๆเน้อ เครมเปลี่ยนสีใหม่ทั้งคันเยย......

หายไว้ ๆ นะน้อง...ซวยจิง ๆ เรื่องของพี่พักใว้ก่อนก็ได้....... :smile: :smile:

เหลี่ยมเดียวกับลูกพี่เค้าเลย

เพิ่งทำสีเส็ดออกมาแท้ ๆ

เอางี้เมย์ ตอนทำสีรอบนี้ ก่อนเอารถออก ดูฤกษ์หน่อยดีมั๊ย?

โทรมาถามได้นะ

หายไวไวนาเว้ย...
เปลี่ยนสีแม่งเลยดีกว่าม๊างงง...
พักนี้เมิงโดนอาถรรพ์ ไรวะ
จิ๋ม กาป๋อง ยังอยู่ดีเร๊อะ

๕๕๕

หายไวไวนาเว้ย...

เปลี่ยนสีแม่งเลยดีกว่าม๊างงง...
พักนี้เมิงโดนอาถรรพ์ ไรวะ
จิ๋ม กาป๋อง ยังอยู่ดีเร๊อะ

๕๕๕
ก๊ากกกกก.....นั่นละ โดนแล้ว...มีปิ๊กะป๋องติดรถ
แต่มันเวิร์คมากๆเลยครับ นิ่มๆหยุ่นๆ..:wink:

เปลี่ยนประตูไปเลย

หายไวๆ เน้อ.... ^^ เสียใจด้วย

ไปดู แผลมาแล้ว ยกทั้งบาน หายใวๆเน้อ น้องรัก

มะเปงรายชนสวยๆ งี้ บอดี้มะเปงไร เปลี่ยนประตูก็จบแล้วคราบ ยังไงก็สบายใจไปเปราะนึงประตูถูกดี ชอบเซฟิโร่ตรงนี้ล่ะ

ถ้าจำเป็นต้องเสียตังค์ไปซื้อโครงประตูมาเอาที่พี่ได้ครับไม่ต้องเสียตังค์..

• กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าจำเป็นต้องเสียตังค์ไปซื้อโครงประตูมาเอาที่พี่ได้ครับไม่ต้องเสียตังค์..

ขอบคุณคับ...

ตอนนี้ปล่อยให้อู่จัดการไปคับ...

ผลคือเปลี่ยนทั้งบานเลย

เสียใจด้วยคับแต่โชคดีคู่กรณีไม่หนี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม