• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ปิดตำนาน"เคโร๊ะ"แยกของขายทั้งคัน!!!!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Kurosagi
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คอพวงมาลัยยังอยู่ไหมครับเท่าไรครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
.ใช่รถน้องคนที่พี่ไปเอาฝาครอบหัวเทียน 2 เจ ที่บางนาป่ะคับ ไปฟาดไรมาคับ ถ้าไม่ใช่ขออภัย....

ใช่เลยครับ พอดีรถผมมันอยากรู้จักกับเสาไฟ ฮ่าๆๆๆ:coolly-0023:

พี่คับ เด่วถ้าว่างแล้วขอรูปล้อสักนิดหนึ่งนะคับ..ขอราคานิดด้วยนะคับ..ขอบคุณคับ :coolly-0044:

ล้อผมมันแตกอะครับ กะว่าจะซ่อมใช้เอง ขายไปก็ไม่สบายใจ ฮ่าๆๆ
ของเป็นยังไงก็ว่ากันตรงๆๆ ไม่อยากย้อมแมวขาย

คอพวงมาลัยยังอยู่ไหมครับเท่าไรครับ

คอพวงมาลัยน่าจะคดครับ ไม่รู้ไปโดนอะไร พวงมาลัยก็ขายไม่ได้ เห้อ~:coolly-0007:

อย่าลืมสายฝาถังน้ำมันกัยสายฝาท้ายพร้อมที่ดึงของเค้านะตัวเอง

เห็นมีรูปลำโพงอะคับ ยังอยู่ไหม ขายหรือป่าว ถ้าขายเท่าไรคับ

เห็นมีรูปลำโพงอะคับ ยังอยู่ไหม ขายหรือป่าว ถ้าขายเท่าไรคับ

ลำโพงและฟร้อน ขอเก็บไว้ใส่คันใหม่ครับ ^^

สายคันเร่ง 2 เจใส่กับ 1เจได้ไหมเอย ได้หรือมี ตอบไว้ด้วยน่ะครับได้จะเข้าไปเอา แล้วราคาเท่าไรเอย
และถังพักน้ำหม้อน้ำแตกไหม
แล้วรับสลับ ช่วงล่างไหมครับ พวกโช๊ค เพลากลาง ประมานนี้

สายคันเร่ง 2 เจใส่กับ 1เจได้ไหมเอย ได้หรือมี ตอบไว้ด้วยน่ะครับได้จะเข้าไปเอา แล้วราคาเท่าไรเอย
และถังพักน้ำหม้อน้ำแตกไหม
แล้วรับสลับ ช่วงล่างไหมครับ พวกโช๊ค เพลากลาง ประมานนี้

สายคันเร่งไม่แน่ใจครับว่าใส่ได้รึเปล่า

ถังพักน้ำไม่อยู่แล้วครับ

แล้วไม่รับสับของนะครับ ขายอย่างเดียว จะไปเล่นรุ่นอื่นแล้วครับ

ดุมหน้าTFR 5รู ใส่กระบะเชฟโลเรตได้มั้ยครับราคาสุดๆได้เท่าไร

ดุมหน้าTFR 5รู ใส่กระบะเชฟโลเรตได้มั้ยครับราคาสุดๆได้เท่าไร

ไม่แน่ใจอ่ะครับ เพราะถอดมาจาก tfr แต่ก็น่าจะมีลุ้นนะครับ
เดี๋ยวผมสืบมาให้:coolly-0039:

ทะเบียนขายมั๊ยครับ

ลูกลอยในถังน้ำมัน ที่เป็นตัวบอกระดับน้ำมันที่เกจน้ำมัน ขายไหมคับ ของผมมันสึกแล้ว ต้องเติมเกินครึ่ง น้ำมันถึงจะขึ้นคับ

ล้อผมมันแตกอะครับ กะว่าจะซ่อมใช้เอง ขายไปก็ไม่สบายใจ ฮ่าๆๆ
ของเป็นยังไงก็ว่ากันตรงๆๆ ไม่อยากย้อมแมวขาย

Ok คับ...:coolly-0033:

จะไปเข้าอู่ ตาพล(หลังม.หัวเฉียว) หรือป่าวจะได้เข้าไปดูที่เดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม