รับจ้างหาอะไหล่รถทุกยี่ห้อ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ boyhaleluya
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
โอ้วไม่ได้เข้ามาเช็คหลายวันเลย ขอโทษทีครับ ผมยุ่งเรื่องขายรถคันเก่าและไปซื้อรถคันใหม่(มือ 2มาน่ะครับ A32) ใหม่ผม เก่าเขา 555 แต่ก็สวยครับ แล้วจะรีบหาให้นะครับ
ขอบคุณทุกๆท่านครับ

จำนวนกี่เฟืองนี่ไม่ทราบครับ สีก็ไม่แน่ใจว่าสีออกแดงรึเปล่า(ใครรู้ตอบที)
แต่ที่แน่ๆมันจะยาวมากกว่าของออโต้เยอะครับ ส่วนใหญ่มันจะติดอยู่กะเกียร์เลยครับเค้าไม่ค่อยแยกขาย ติดกะเกียร์ใหญ่ M/T RB25ครับ

รบกวนผ่านร้านไหนถามให้ผมด้วยครับ

ส่งตัวอย่างให้ผมจะหาเจอทันทีครับ :coolly-0039:

บอยครับ รบกวนหน่อย วิทยุ 2din เป็นไงบ้าง หาได้ป่าว
มีให้หาเพิ่มอีก 1 อย่างนะครับ เดี๋ยวโทรไปครับ

พี่ครับรบกวนช่วยหาฝากระโปรงหน้าไฟเบอร์ หรือคาร์บอนของR33GTS ใส่A31ครับ
081 256 7864

สงสัยจะหาไม่เจอ

หาไม่เจอครับ โทษทีครับผมเองก็เพิ่งหนีน้ำมา ยังไงใครที่อยากได้ลองเช็คมาใหม่นะครับ

ปล. พี่ที่ถาม 2 DIN ผมว่าหาของในไทยดีกว่ามังครับเพราะสัญาณอะไรต่างๆใช้ร่วมกันไม่ได้กลัวว่าเอามาแล้วต้องแปลงกันระนาว :coolly-0015:

อยากได้ถังน้ำมันa31มีปั๊มติ๊กด้วยราคาม่ายแรงนะครับงบน้อยขอบคุณคร๊าบ:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม