อยากถามเรื่องปั้มสกายไลดครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311308
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ว่าถ้าตอนนี้ผมใส่4รูอยู่ เบรคเดิมจานเดิม ผมจะเอาแต่ปั้ม มาใส่ก่อนได้ไหม
โดยใช้จานเดิมของa31 อะครับ รบกวนทีครับ

ว่าถ้าตอนนี้ผมใส่4รูอยู่ เบรคเดิมจานเดิม ผมจะเอาแต่ปั้ม มาใส่ก่อนได้ไหม
โดยใช้จานเดิมของa31 อะครับ รบกวนทีครับ
ใส่ไม่ได้ จานโตและหนาไม่เท่ากันครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
ใส่ไม่ได้ จานโตและหนาไม่เท่ากันครับ:coolly-0033:
ขอบคุณครับน้าจอน แล้ว ถ้าจะใช้4รู เอาจานของสกายไปใส่ เจาะเป็น4รูได้ไหม ราคาประมานเท่าไหร่

ขอบคุณครับน้าจอน แล้ว ถ้าจะใช้4รู เอาจานของสกายไปใส่ เจาะเป็น4รูได้ไหม ราคาประมานเท่าไหร่
ค่าเจาะจาก5รูเป็น4รู แล้วแต่โรงกลึงแต่ละแห่งราคาไม่เท่ากันครับ:coolly-0033:

ตามที่น้าจอร์นแนะนำครับ ต้องเจาะจาน อีกอย่างล้อที่ใส่4x114.3 เป็นล้ออะไร เพราะอาจติดคาลิเปอร์เบรคได้ขนาดจะใหญ่กว่าเดิมเยอะ

เอาจานเซฟโบมาใส่ เปลี่ยนคาริปเปอร์เป็นของ32 ใส่ล้อ16 4รู น่าจะได้ใช่มั้ยครับ

เอาจานเซฟโบมาใส่ เปลี่ยนคาริปเปอร์เป็นของ32 ใส่ล้อ16 4รู น่าจะได้ใช่มั้ยครับ
จาน A31 TURBO จะบางกว่าจาน R32 ใส่ได้แต่เวลาผ้าเบรคบางลูกสูบเบรคมีโอกาสสหลุดออกมาครับ:coolly-0033:

ขอบคุณครับน้าจอห์น :coolly-0027:เกือบไปแย้วผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม