เจอพี่น้อง ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31545
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31545

cef..my..life
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อวาน วันที่ 5 ธ.ค. 50 ขับอยู่แถว วงศ์สว่าง เจอ เซฟคันหนึ่ง ติด สติกเกอร์ นนท์ และก็มี สติกเกอร์ loop ด้วย ผมกะ ว่าจะเข้าไปทักใกล้ ๆๆ แต่เข้าไม่ถึง รถมันเยอะ หรือเค้าคิดว่าผมไปขับกวนตีน เข้าหรือเปล่า ..อิอิ(คันที่เจอะสีออก เทาๆอ่ะ )

เหอๆไม่ใช่นู๋คับ :biggrin:

ไอก้อย แน่นอน

:biggrin: แถวบ้านผมเลยแต่ผมสีขาวนะ:biggrin:

ก้อยแน่นอนฝาโปรงดำ กันชนหน้าดำ ขับกวนตีน ๆ แถววงศ์สว่าง :frown: อิอิ

ป๋มเองคร๊าบ....

ไฟล์แนบ

125 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 160
ก้อยตอนนี้ก็ เจแล้ว

ผู้ร้ายมอบตัวแล้วใช่หรือเปล่า ชี้ตัวด้วย :cool:
ใช่ เลย คันนี้ เลย ....จอมมาร จำ ไม่ได้ หรือไม่เห็น..

ถูกตัวแล้วใช่ไหม เล่นมันเลย :brick:
จามาเล่นอาราย....คิดว่ากรูจะไม่กลัวเหรอ....

จิงๆอ่ากัวนะเว้ย...5555+
จิงๆอ่าไม่เห็นอ่าคับ...
มัวแต่มองสาวๆข้างทาง...

ออกมาจากสามพรานได้งั้ยว่ะท่านตั๊ก

ออกมาจากสามพรานได้งั้ยว่ะท่านตั๊ก

นั่นเด่ะ....ล่าสุดได้ข่าวว่า หญิงหลุยซื้อโซ่ตรวนให้ใหม่ ของเก่ามันหลวมไป หลุดออกมาเที่ยวได้ :biggrin:

จามาเล่นอาราย....คิดว่ากรูจะไม่กลัวเหรอ....

จริงๆแล้วง่ะเห็นแต่ทักไม่ได้บอกเค้าไปเด่ะ.....รีบทำเวลาเดี๋ยวกลับไปต้อนรับหญิงหลุยไม่ทัน 555+ :biggrin:

แล้วรถไอตั๊ก มันสีเทา ตรงไหนว่ะนั้น

ก้อย อินเตอร์จิ๋ม 555

สาวข้างทาง หรือสาวที่นั่งข้าง ๆ กันแน่ เหอ ๆๆ

เจ้ย อยากได เจ้ย อยากได

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม