จะเปลี่ยนกันชนหน้าใส่แบบไหนดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ zoomllsj
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

zoomllsj

Register
เข้าร่วม
10 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะเปลี่ยนกันชนหน้าใส่แบบไหนดีครับ ตอนนี้ใส่ หน้าอูมอยู่ อิอิ

หรือเพื่อนๆ มีรูปสเกิร์ต สวยๆลงให้ดูเผื่อเป็นแนวทางครับ ขอบคุณครับ

ถ้าผมกลับไปขับ cefiro นะครับ

กันชนอูม รอบคัน สีเนียนๆ ซันรูฟ ปัดหลัง

ล้อแท้ๆ โปนๆ ปลิ้นๆ เช่นพวก TE37 ,57C หล่อๆ ชุดนึง

หล่อโคตรรรรรรรรรรรรรรรรรรร

แนะนำว่า มางานมิตติ้งแล้วเดินดูดีกว่าครับ สอบถามเจ้าของรถแต่ละคันเลยว่าชุดแต่งอะไร จะได้ความรู้เยอะกว่านี้อีกครับ

TBO 1 :coolly-0044:

ตามใจชอบเลยครับ ต่างคนต่างมีแนวเป็นของตัวเอง:coolly-0045:

ใส่แบบที่เราชอบดีที่สุด....(เพราะเป็นรถเรา)

• กระทู้ ผู้เขียน
ครับ อิอิ แต่ผมชอบ ออริจิ้น <<เขียนแบบนี้เปล่าไม่รู้ ผมอยู่ดอนเมืองมีร้านไหนแนะนำมั้ยครับ

ครับ อิอิ แต่ผมชอบ ออริจิ้น <<เขียนแบบนี้เปล่าไม่รู้ ผมอยู่ดอนเมืองมีร้านไหนแนะนำมั้ยครับ

พี่หนุ่ม ดอนเมือง เลยครับ เนียน

ต้นตำรับ ก๊อปเทพอยู่แถวนั้น

พี่หนุ่ม ดอนเมือง เลยครับ เนียน

คำตอบมาแล้วครับ

ส่วนตัวชอบแบบแปลกๆ ประมาณนี้อะ
:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

37.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม