โลโก้ เนื่องวาระครบรอบ 2 ปี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะเอาอะ
.
.
.
ขอบ้างเด้ออออออออออ

สวยด่วน เลยคับบบ เพ่

เพิ่งตื่นนนนนนนนนน :go:

ดูสิ มันนัดผมวันนี้ดูว่ามานจะตื่นไหม๊

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจิงจิง

เด้วพี่ไปตัดให้ก่อนแว้วกัน ความยาวประมาณ 1 ไม้บรรทัดอ่ะครับ ส่วนราคาเด้วมาแจ้งอีกทีว่าแผ่นเท่าไหร่...

เด้วพี่ไปตัดให้ก่อนแว้วกัน ความยาวประมาณ 1 ไม้บรรทัดอ่ะครับ ส่วนราคาเด้วมาแจ้งอีกทีว่าแผ่นเท่าไหร่...
ผมนึกว่าของสวัสดิการนะเนี๊ย อิ อิ ล้อเล่นนะครับ:biggrin:

เอ a31664 จอง 2 ใบครับผม:biggrin:

ป๋า ป๋า ป๋า ป๋าลอง แทน 4 ใบนะครับ

อยากได้อ่ะ ใกล้เสร็จยังอยากติดแล้ว

ขอหนึ่งใบได้ไหมครับ....

น้องแชมป์ :redface: ขอ2

ฮึๆๆๆๆๆๆ:biggrin:

ร้านประจำแถวห้าแยกปากเกร็ดที่เคยไปตัดแม่มเจ๊งไปแว้ว...ไปเสาะหาร้านใหม่เค๊าคิดราคาแบบไปขอเมียเลย...
ใครมีร้านตัดสติกเกอร์ราคาพอรับได้ช่วยแจ้งหน่อยแว้วกัน..

ร้านประจำแถวห้าแยกปากเกร็ดที่เคยไปตัดแม่มเจ๊งไปแว้ว...ไปเสาะหาร้านใหม่เค๊าคิดราคาแบบไปขอเมียเลย...
ใครมีร้านตัดสติกเกอร์ราคาพอรับได้ช่วยแจ้งหน่อยแว้วกัน..

พี่ลองครับเดี๋ยวผมจัดการเองครับ ขอเวลา 1อาทิตย์ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม