โลโก้ เนื่องวาระครบรอบ 2 ปี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจากวาระครบรอบ 2 ปี จึงเห็นสมควรว่า ควรจะมีการทำสติ๊กเกอร์

กลุ่มใหม่

ตอนนี้เสร็จแล้วนะคับ อิ อิ :biggrin:

ปล. สีดำ คือ สีขาว นะครับ

ไฟล์แนบ

• cefnon (Small).jpg
    cefnon (Small).jpg
    14.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 333

สวยไหมจ๊ะ อิ อิ

โฟร์เอส สร้างสรรค์ผลงานดี มีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 248
:eeek: จะตัดมะไรว่ะขอ2เลย:biggrin: :biggrin:

สดใสว้ย ทีน....

สวยไหมจ๊ะ อิ อิ

โฟร์เอส สร้างสรรค์ผลงานดี มีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน :biggrin: :biggrin: :biggrin:
สวยดีคับ... ว่าแต่หมวกอ่ะ ถึงไหนแระ?!!! :frown:

:wink: :biggrin: :go:

เอา สามคู่ ครับ อิอิ ว่า ตามเรื่อง หมวก เช่นกันครับ

แจ๋ว.....อิอิ

หมวกก็ทำนะ แต่โลโก้ เพิ่งจะเสร็จเนี่ย ไงคับ 555555

เยี่ยมครับน้อง แหมเด้วเนี้ยทำอะไรรวดเร็วครับ

แหล่มเลย...

อันที่แล้วก็ว่าสวย อันนี้สวยกว่าอีก อิอิอิ

เวลาทำอย่างอื่นเร็วแบบนี้ป่าวว่ะ...

ดีๆๆๆๆ.....แบ่งเป็นเวอร์ชั่น เหมือนบ่งยุคประวัติศาสต์
.
.
.
มีแบบสะสมแต้มเป็นดาวด้วยสิ เหมือนเครื่องบินขับไล่น่ะ
ยิงลำอื่นตกได้ดาว เก็บไปเรื่อยๆ แปะไว้ข้างแก้ม

ดูดีครับ สวย เท่ห์ เก๋ เหมาะกับรถอมตะอย่าง A31+ คนขับหน้าตาดี

บอกได้คำเด๋วว่า สวย :wink:

จะตัดเมื่อไหร่ ล่ะพี่ หมี ขอ 3 ชุดนะ

ไม่ได้สวยธรรมดาน่ะคับ แต่โคตรสวยเลยสุดยอดคับพี่จูซ

เป็นกำลังใจให้.....:biggrin:

จู๊ซ...สีพื้นขอเปงสีชมพูอ่อนๆได้ป่าววะ กรูชอบ อิ อิ.....:biggrin:

สวยครับ ตัดเสร็จขอด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม