Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

<< ยินดีกับพี่เอก(สมุทร) >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เดียวจะไปเมารับหลานนะ ไปกันหมดเลยทีเดียว

• กระทู้ ผู้เขียน
อูยยยยยยย
มีหลานก็จ้องจะเมากัน แหว่ะ
(หนูไปด้วยน้า 555 )

โหลๆๆ ใครตามก็ยิงเลยสิคับ หน้าตาดีๆๆๆๆผิวแทนๆๆๆอย่างนี่จะเก็บให้มันมาปรี้สาวๆๆๆ ได้ไง

ดีจายด้วย ว่าแต่ฝั่งธนเนี่ยเอะอะก็กินเหล้าๆ เคยนัดไปนั่งกินน้ำชากาแฟ
กันบ้างไม๊

ดีจายด้วย ว่าแต่ฝั่งธนเนี่ยเอะอะก็กินเหล้าๆ เคยนัดไปนั่งกินน้ำชากาแฟ
กันบ้างไม๊
แหมจะเหมือนพี่ใด้ไงออกจากบ้านที่ก็ไป......คนเดียว

เหวยๆๆ ไมได้ไปเยี่ยมเยียนซักกะที่เอาไงกันดีพี่น้อง

ไหนจะมีลูกไอ้เจอีกคน ลงขันซื้อของรับขวัญหลานคนละเท่าไรดี

คนละสี่ร้อยดีไหม..ประมาณ10คน จะได้ 4 พัน
ซื้อ เรด 2ขวดประมาณไม่เกิน1500
โซดา น้ำแข็ง น้ำ ประมาณไม่เกิน 500
ไก่ย่าง 5 ดาว3 ตัว ประมาณ 300
เกาเหลา และต้มแซบ ซักอย่างละ 3 ถุง ประมาณ 300
ขนมกรอบๆ ถุงละ20 ประมาณ5ถุง ก็100
ปลาหมึกย่าง ตัวละ100 สัก 6 ตัว ก็ 600
เหลือ 700 ซื้อนมกระป๋องให้ลูก เจ กับเอก คนละกระป่อง
น่าจะลงตัว.. งั้นเอาตามนี้

เยี่ยม เป็นความแย่ๆที่น่าชื่นชม ผมเอาด้วย

เห็นควรด้วย(ห้ามผวน)

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

คนละสี่ร้อยดีไหม..ประมาณ10คน จะได้ 4 พัน
ซื้อ เรด 2ขวดประมาณไม่เกิน1500
โซดา น้ำแข็ง น้ำ ประมาณไม่เกิน 500
ไก่ย่าง 5 ดาว3 ตัว ประมาณ 300
เกาเหลา และต้มแซบ ซักอย่างละ 3 ถุง ประมาณ 300
ขนมกรอบๆ ถุงละ20 ประมาณ5ถุง ก็100
ปลาหมึกย่าง ตัวละ100 สัก 6 ตัว ก็ 600
เหลือ 700 ซื้อนมกระป๋องให้ลูก เจ กับเอก คนละกระป่อง
น่าจะลงตัว.. งั้นเอาตามนี้

แย่ๆๆ..................................................แหล่มว่ะพี่

ผมว่าเกินเหล้าขวดเดียวคงไม่พอสำหรับขี้เหล้าฝั่งธนเป้นแน่แท้

ขอขอบคุณพี่ นอ้งทุกท่าน แค่พี่-น้องมาผมก็ดีใจ มาแต่ตัว และหัวใจก็พอ เหล้าเบียร์อาหารเดียวจัดให้

ขอขอบคุณพี่ นอ้งทุกท่าน แค่พี่-น้องมาผมก็ดีใจ มาแต่ตัว และหัวใจก็พอ เหล้าเบียร์อาหารเดียวจัดให้

แค่นี้แหละที่อยากได้ยยิน

ภาระกิจหาแดร๊กกกฟรีสำเร็จลุล่วง

5555555555 :dribble: :dribble: :dribble:

ปล.ว่าแต่จะไปกันเมื่อไร :brick:

ไปเมื่อไหร่บอกด้วยน่ะ ห่างหายจากวงการน้ำเมานาน

เมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ

แหล่ม............................

ห่างหายจะวงการไปนานมากแล้วนะ

ล้างรถโพสรูหดีกว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม