• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ

สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กรองเบนซิน ตรงถังน้ำมัน หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nakara
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nakara

Register
เข้าร่วม
10 ก.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
กรองเบนซิน ตรงถังน้ำมัน
หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ + สมควรเปลี่ยนเมื่อไหร่ครับ
พอดีรื้อช่วงล่างหลังลง มาแล้วเห็นเลยสงสัย

ไฟล์แนบ

23.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
    16.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79

ตามร้านขายอะไหล่ทั่วไปก็มีครับ
ถอดไปเทียบดูก็ได้ครับ
สมควรเปลี่ยนเมื่อไหร่ ก็อยู่ที่ใช้มากใช้น้อยด้วย
ผมว่าซักปีละครั้งก็น่าจะพอ

รอผ้รู้ท่านอื่นอีกนะครับ ผมไม่ค่อยเก่งคับ อาศัยเคยเปลี่ยนก็เลยมาช่วยแชร์ครับ

ตามร้านขายอะไหล่ทั่วไปก็มีครับ
ถอดไปเทียบดูก็ได้ครับ
สมควรเปลี่ยนเมื่อไหร่ ก็อยู่ที่ใช้มากใช้น้อยด้วย
ผมว่าซักปีละครั้งก็น่าจะพอ

รอผ้รู้ท่านอื่นอีกนะครับ ผมไม่ค่อยเก่งคับ อาศัยเคยเปลี่ยนก็เลยมาช่วยแชร์ครับ

ขอบคุณครับ ราคาที่เปลี่ยนมาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอโทษจิง ๆ ราคาจำไม่ได้แล้วครับ
ของผมมี 2 ตัว ตรงห้องเครื่องตัวนึง แล้วก็ตรงปั้มติ๊กตัวนึง
ถ้าของคุณมี 2 ตัว ก็น่าจะเปลี่ยนไปพร้อม ๆ กันเลยนะครับ

ขอโทษจิง ๆ ราคาจำไม่ได้แล้วครับ
ของผมมี 2 ตัว ตรงห้องเครื่องตัวนึง แล้วก็ตรงปั้มติ๊กตัวนึง
ถ้าของคุณมี 2 ตัว ก็น่าจะเปลี่ยนไปพร้อม ๆ กันเลยนะครับ

ครับผม ตัวห้องเครื่องเปลี่ยนแล้ว สงสัยข้างหลังต้องจัดหา มาซะแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม