เซฟระยอง = รวมพลผู้มีใจรัก A31 เขตพื้นที่จังหวัดระยอง และพื้นที่ใกล้เคียง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311109
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่น้องระยองคับรวมตัวกันที่ไหนจะได้ตั้งขบวนไปยังไงโปรดแจ้งเซฟบางแสนด้วยนะน้ายอด....ทีมงานแขกบ้านบึง :coolly-0010:
ระยองนัดกันประมาณเที่ยงครับ ส่วนกลุ่มภาคตะวันออกนัดกันที่พักกลางทางมอเต้อเวย์ เวลาซักบ่ายครึ่งถึงบ่าย 2 ดีมั๊ยพี่แขก

ระยองนัดกันประมาณเที่ยงครับ ส่วนกลุ่มภาคตะวันออกนัดกันที่พักกลางทางมอเต้อเวย์ เวลาซักบ่ายครึ่งถึงบ่าย 2 ดีมั๊ยพี่แขก
ทางระยองมีใครไปงาน9ปีมั้ยครับ มาเจอกันได้ที่จุดจอดรถมอเตอร์เวย์ปั้มปตท.แรก ขาเข้ากทม. เวลา บ่ายโมงครึ่ง บ่าย2ล้อหมุน ใครมาทีหลัง ขับตามไปเจอกันที่งานเลยครับ...หรือโทรหาผม 081-9458622

http://www.youtube.com/watch?v=fZMj4z3tzSs&feature=plcp
ลองเทสนิดๆ คือมีกล่องจำกัดความเร็วมานั่งข้างๆ ห้ามฟรีทิ้ง ห้ามวัดรอบยิงไฟ จึงทำให้ไม่สามารถกดสุดได้ ตามนั้นคับ

ชอบเสียงโบอ๊อฟตัดจัง!คับ.... และกล่องตัดความเร็ว555555555:coolly-0044::coolly-0044:

ชอบเสียงโบอ๊อฟตัดจัง!คับ.... และกล่องตัดความเร็ว555555555:coolly-0044::coolly-0044:
กล่องตัดความเร็วนี่ไม่ธรรมดานะ เป็นกล่องเครื่องบิน...เพราะมันเป็นกล่องดำ :coolly-0028:

ชื่อเก่งนะครับ น้องพี่ยอด เพิ่งเป็นสมาชิคได้ไม่นาน ตอนนี้รถเซ็ตอยู่ที่อู่ คงซักพักใหญ่กว่าจะได้เห็นกัน เป็น Skyro สีฟ้า Calsonic
ปล. เจอกันวันที่ 1 กย นะครับ

ขอบคุณคุณติ๊ก โคราชมากครับสำหรับเรื่องกันชน 32 ขับกลับมาถึงสระบุรีแล้วยังอุตส่าห์โทรกลับมาเช็คให้

ปล รถคุณติ๊ก สวยมากๆ

ชื่อเก่งนะครับ น้องพี่ยอด เพิ่งเป็นสมาชิคได้ไม่นาน ตอนนี้รถเซ็ตอยู่ที่อู่ คงซักพักใหญ่กว่าจะได้เห็นกัน เป็น Skyro สีฟ้า Calsonic
ปล. เจอกันวันที่ 1 กย นะครับ
ฝากน้องชายผมไว้ในอ้อมกอดด้วยคับ :coolly-0023:

พี่ยอดครับไปด้วยครับ

จะพาลูกไปเที่ยวระยอง อาทิตย์26 สค นี้น่ะคับ

ขอรบกวนถามพี่น้องแถวระยองว่ามีหาดไหนที่เด็กอายุ ๓ ถึง ๕ ขวบพอเล่นน้ำได้ แล้วให้พ่อมันนั่งกินเหล้าดูอะคับ( หาดที่ไม่ลึกมากนะคับ )

ปล ไปเช้าเย็นกลับ คอนเซ็ปพาเด็กน้อยไปเล่นน้ำ รึมีที่แนะนำที่อื่น ไม่เกิน ร้อยกิโลเมตร

ขอบคุณคับ

จะพาลูกไปเที่ยวระยอง อาทิตย์26 สค นี้น่ะคับ

ขอรบกวนถามพี่น้องแถวระยองว่ามีหาดไหนที่เด็กอายุ ๓ ถึง ๕ ขวบพอเล่นน้ำได้ แล้วให้พ่อมันนั่งกินเหล้าดูอะคับ( หาดที่ไม่ลึกมากนะคับ )

ปล ไปเช้าเย็นกลับ คอนเซ็ปพาเด็กน้อยไปเล่นน้ำ รึมีที่แนะนำที่อื่น ไม่เกิน ร้อยกิโลเมตร

ขอบคุณคับ
เอ่อ...ชายหาดเมืองไทย ทุกหาด ไม่จำกัดอายุการใช้งานนะ ครับน้า ไม่ใช่ผับ..อิ.อิ

เอ่อ...ชายหาดเมืองไทย ทุกหาด ไม่จำกัดอายุการใช้งานนะ ครับน้า ไม่ใช่ผับ..อิ.อิ

ฮ้วยหมายถึงน้ำตื้นๆ หาดไม่ลาดชันมากนักไรงี้อะป๋า

ฮ้วย:coolly-0028:

ขอบคุณคับ
หาดแม่รำพึงเลยครับ เล่นได้ ดกเหล้าชิวๆ นั่งดกในร้านก็ได้ ริมทะเลก็ดี ลานหินขาวถ่ายรูปสวยนะ แล้วเลยไปบ้านเพ..พาเด็กๆไปดูอควอเรี่ยมใต้น้ำต่อได้เลยครับ :coolly-0003:
พี่ยศหมายถึงหาดอิหยังคับพี่ ใช่ หาดสะอี๋ ป่าว :coolly-0028:

เซฟระยองมากี่ลำก๊าฟ...น้ายอด
ทีมงานแขกบ้านบึง
:coolly-0009:

เซฟระยองมากี่ลำก๊าฟ...น้ายอด
ทีมงานแขกบ้านบึง :coolly-0009:
น่าจะประมาณ 6-7 คันครับเพราะส่วนใหญ่รถอยู่อู่ แต่ก็จะมีแบบติดรถไปด้วยคับ :coolly-0034:

เสาร์ที่ 1 นี้ ขอเชิญชาว A31 ระยองเข้า กทม. ร่วมงานมีตติ้งเซฟิโร่ไทยแลนด์ ครบรอบ 9 ปี โดยขอนัดรวมกลุ่มกันเวลา 12.30 น. ที่ปั๊ม ปตท. ก่อนถึงแยกมาบข่า (สวนสมุนไพร) ก่อนที่จะไปรวมตัวกับเซฟส่วนของภาคตะวันออก ณ จุดพักกลางทางมอเต้อเวย์ เวลา 14.00 น. จากนั้น..จะขับเป็นขบวนโดยล้อหมุนออกเวลา 14.30 น. เพื่อเข้าร่วมงานต่อไป

กรุณาขับรถด้วยความสุภาพเรียบร้อย เพื่อให้ผู้ใช้ถนนท่านอื่นมีความสบายใจและชื่นชมกับการไปร่วมงานของพวกเราชาวเซฟิโร่ไทยแลนด์ครับ ^^

:coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034:

เสาร์ที่ 1 นี้ ขอเชิญชาว A31 ระยองเข้า กทม. ร่วมงานมีตติ้งเซฟิโร่ไทยแลนด์ ครบรอบ 9 ปี โดยขอนัดรวมกลุ่มกันเวลา 12.30 น. ที่ปั๊ม ปตท. ก่อนถึงแยกมาบข่า (สวนสมุนไพร) ก่อนที่จะไปรวมตัวกับเซฟส่วนของภาคตะวันออก ณ จุดพักกลางทางมอเต้อเวย์ เวลา 14.00 น. จากนั้น..จะขับเป็นขบวนโดยล้อหมุนออกเวลา 14.30 น. เพื่อเข้าร่วมงานต่อไป

กรุณาขับรถด้วยความสุภาพเรียบร้อย เพื่อให้ผู้ใช้ถนนท่านอื่นมีความสบายใจและชื่นชมกับการไปร่วมงานของพวกเราชาวเซฟิโร่ไทยแลนด์ครับ ^^

:coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034:

มาถึงจุดพักรถมอเตอร์เวย์ 2 โมงแล้วจะทันเหรอน้ายอด
น้ายศล้้อหมุน 2 โมงอ่ะก๊าฟ...ทีมงานแขกบ้านบึ
ง 555:coolly-0034:

มาถึงจุดพักรถมอเตอร์เวย์ 2 โมงแล้วจะทันเหรอน้ายอด
น้ายศล้้อหมุน 2 โมงอ่ะก๊าฟ...ทีมงานแขกบ้านบึง 555:coolly-0034:
ทันดิคับ ผมมาก็ออกเลย อาจจะ Late ไม่เกิน 15 นาที / พี่แขก ผมฝากดูรถให้น้องดิว จันทบุรีด้วยนะคับ เด๋วเค้าคงเอารถไปให้พี่แขกดูแหละ :coolly-0035:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม