CEFIRO A31 "STICKER PROJECT"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31067
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแล้ววววประมาณนี้ครับ แต่ใช้โลโก้เซฟนนท์แทน
แต่ถ้ามันดูเยอะเกินไปเอาออกก็ได้นะครับ

ไฟล์แนบ

72.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 168

แป๊ะไปเปลี่ยน สีรถเป็นสีแดงปะ จัดลายนี้เลย

แก้ไขล่าสุด:
แป๊ะไปเปลี่ยน สีรถเป็นสีแดงปะ จัดลายนี้เลย
ใจจริงก็อยากนะ แต่สีขาวตอนนี้มันทำได้เลยง่ะ
ถ้าจะทำสีแดงมันอีกยาวเลยกว่าจะจบ
กลัวเดี๋ยวตังไม่พอตอนนี้จะเล่นเครื่องชุดใหญ่ด้วยครับ
มันต้องใช้ตังเยอะแค่กล่องก็หน้ามืดแล้วอ่ะ
แล้วอีกอย่างเห็นลายสีขาวแล้วชอบ
มันเล่นสีตรงข้ามเลยตัดกันแรงดี
ไว้เดี๋ยวเบื่อแล้วค่อยเปลี่ยนใหม่
หรือไม่ก็ หา2ประตูมาทำสีแดงเลย:coolly-0010:

ขออนุญาตพี่จอนครับ น้องต้าจัดสติกเกอร์ใส่รูปรถพี่สักคันดิ เห้นแล้วคัน เพื่อเป็นจริงได้สักวัน:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขออนุญาตพี่จอนครับ น้องต้าจัดสติกเกอร์ใส่รูปรถพี่สักคันดิ เห้นแล้วคัน เพื่อเป็นจริงได้สักวัน:coolly-0044:
น้าลองบอกแนวมาก่อน ถ้าไม่บอกเดี๋ยวเด็กร้านรูปจัด TAISAN มาให้นะครับ:coolly-0033:
attachment.php

ขับคันนี้เข้าประจำการ คงจะฮา ตกลงจะเป็นทหาร หรือนักแข่ง super gt

แก้ไขล่าสุด:
ขับคันนี้เข้าประจำการ คงจะฮา ตกลงจะเป็นทหาร หรือนักแข่ง super gt

แหมมันโดนจิงๆ ขอบคุณมากครับต้า...สงสัยต้องจัดซะแล้ว ว่างๆจาเข่าไปคุยที่ร้านนะ :coolly-0044:

น้าลองบอกแนวมาก่อน ถ้าไม่บอกเดี๋ยวเด็กร้านรูปจัด TAISAN มาให้นะครับ:coolly-0033:
attachment.php
ลายนี้ก็แนวดี ดำแดงขาว ขอบคุณครับน้าจอน:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน

เหมือนเอาสติกเกอร์ตามรถเข็นมาแปะๆ ไม่โดน ไม่ใช่
ระดับ "เด็กร้านรูป" ต้องไม่ใช่พื้นๆแบบนี้ จัดมาใหม่อย่าให้ต้องด่าวุ๊ย:coolly-0033:

ขอบคุณครับน้าจอน เอ้าเด็กร้านรูปว่าไงล่ะทีนี้ น้าบอกยังไม่ผ่าน มองไปมองมาเหมือนรถบังคับเหมือนกันนะ 555

โชว์ทคนิคแต่งรถให้ฮาหรอกน่า.. เดี๋ยวดูใหม่ ของแท้!!

:coolly-0023::coolly-0042::coolly-0008:

:coolly-0023::coolly-0042::coolly-0008:

กรี๊ด....สุดๆ แหมลายนี้มันเกินความสามารถน้องต้าป่ะคับเนี้ย...:coolly-0044:ขอบคุณน้าจอนสำหรับคำแนะนำครับ

แอบชอบสติกเกอร์ของคันเนี้ยมานานแล้ว
ใส่เซฟน่าจะสวยนะ ตอนนี้ดูแบบนี้แล้วก็hankook ไว้
ถ้าเอาจุดเด่นของแต่ละอันมาผสมกัน
ต้าว่ามันจะเป็นไงมั่งครับ:coolly-0033:หาดูได้ในgoogle kazama is-gt ครับ

ไฟล์แนบ

127.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 134
    64.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 134
    80.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
แอบชอบสติกเกอร์ของคันเนี้ยมานานแล้ว
ใส่เซฟน่าจะสวยนะ ตอนนี้ดูแบบนี้แล้วก็hankook ไว้
ถ้าเอาจุดเด่นของแต่ละอันมาผสมกัน
ต้าว่ามันจะเป็นไงมั่งครับ:coolly-0033:หาดูได้ในgoogle kazama is-gt ครับ
ใจเย็นครับเพ่ hankook สวยแล้ว อย่าไปแหยม kazama เลย :coolly-0041:

น้าจอห์นถ้า MINE/'/S มันจะเข้าถ้าไหม???

ไฟล์แนบ

129.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม