Kismo ขอลาอุปสมบท 8 ธันวาคม (ครับ)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31388
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีด้วยคนค่ะ

ขออนุโมทนาด้วยคับน้ากฤษ...สาธุ

อนุโมทนา ยินดีด้วยคับกฤษ

ขออนุโมทนาด้วยคนนะคร้าบ

เอ่อ เปลี่ยนจากโยนเหรียญ

เป็น โยนโช๊ค ล้อ อะไรพวกนี้ได้ไม๊ รับรองคนแน่นวันแตกแน่นอน

โมทนา สาธุ ครับ

ด้วยครับ.............

เอ่อ เปลี่ยนจากโยนเหรียญ

เป็น โยนโช๊ค ล้อ อะไรพวกนี้ได้ไม๊ รับรองคนแน่นวันแตกแน่นอน

นั่นดิ.........

เออ สาธุด้วยคน ไม่ได้เข้าไปเลย รถเข้าอู่ทำสี...ไว้สึกออกมาแล้วไปหา...นะ

วันงานถ้าไม่ติดอะไร จะไปร่วมอนุโมทนาด้วยครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม