Kismo ขอลาอุปสมบท 8 ธันวาคม (ครับ)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31388
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31388

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขออนุโมทนาแด่พี่น้องชาว Cefiro Thailand ด้วยครับ
เนื่องด้วยโอกาสนี้ก็ถึงเวลาอันสมควรของกระผมที่จะทำหน้าที่ของชายไทยและลูกที่ดีสักที
กว่าจะทำได้ก็นาน....แสน....นาน.....
ถึงเวลานี้พร้อมแล้วที่จะขอลาไปอุปสมบทสักพักหนึ่ง
จึงอยากจะขอเชิญพี่น้องที่สนใจไปร่วมงานด้วยกันนะครับ...ตามจิตศรัทธา...ไม่ว่างไม่เป็นไร

กำหนดการ
7 ธันวาคม 2550 เวลา 16.00 น. ปลงผมนาค
8 ธันวาคม 2550 เวลา 6.00 น. แห่นาคเข้าโบสถ์
เวลา 11.00 น. ฉลองพระใหม่ (โต๊ะจีน)
สถานที่ ณ ศาลาปริญัติธรรม วัดบำเพ็ญเหนือ แขวงและเขตมีนบุรี (ย่านนิคมฯบางชัน)

ใครผ่านมาก็แวะมาได้นะครับ...

สำหรับผู้อุปการะคุณ(ลูกค้า)สามารติดต่อได้ก่อน 7 ธันวาคมนะครับ เจออีกทีปีใหม่ มีของไม่ได้ลงเพียบ

ขอบคุณครับ

สาธุ...:smile:

ยินดีด้วยครับ :redface:

ยินดีด้วยนะครับพี่

อนุโมทนาด้วยครับ :smile:

ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับน้องกฤษ...

ขออนุโมทนาด้วยครับ โปรเจคบวชออกมาแล้ว ยังงี้ก็พร้อมเบีย..ดดดด 555

อนุโมทนาด้วยนะครับ ว่าแต่เป็นพระแล้วของทุกอย่างเป็นของนอกกาย ขอแม็กชุดได้ไม๊ครับ

อนุโมทนา..สาธุ...คับพี่..

นิมนต์หลวงเพื่อน....บริจาคของแต่งสักชุดเถอะครับ ก่อนไปบวช
:biggrin: :biggrin:

อนุโมทนา สาธุด้วยนะครับ..... :burn:

:redface: ขออนุโมทนาด้วยคนนะคราบบบจะตามไปติดๆครับ:redface:

อนุโมทนา สาธุครับผม

อนุโมทนา ครับ

อนุโมทนา ด้วยครับ

ยินดีด้วย..บวชแล้วชีวีตจะเปลี่ยนไป,, สเต็บแรก..สเต็บต่อไป..จะได้แต่งเมีย..อิ..อิ.

อนุโมทนา ด้วยครับ จะสละล้อสักชุดเสริมบุญมะครับ แหะๆ:sexy_girl:

ยินดีด้วยครับ

อนุโมทนา ด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม