ไหนๆก็เปลี่ยนประธานชมรมแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
1. พี่มี่
2. มะเดียว
3. กัมมี่
4. พี่เดช

รายชื่อ ผู้ที่จะให้โหวต

เสนอ..พี่โอ๋สีแดง..กับ...น้องก้อยยูเทินคับ....5555+

ตำแหน่งแบบนี้ เหมาะสำหรับคนที่มีเวลาให้กับกลุ่มมากพอสมควร และมีการประสานงาน และกระจายข่าวสารที่ดี
ขอโหวตให้ น้ามี่ 1 เสียงครับ

สรุปมีผู้เสนอ 4 คน
1. พี่มี่
2. มะเดียว
3. กัมมี่
4. พี่เดช

แล้วพวกเราจะไปโหวตในวันครบรอบ 2 ปีเลยครับ เอาแบบยกมือโหวตกันจะจะไปเลย......

ศุกร์ 14 ธ.ค.2550 พวกเราจะลงมติเลือกหัวหน้ากลุ่ม Cef@non คนใหม่กันนะครับ...
ส่วนพี่กับจูซก้อขอเป็นสมาชิกกลุ่มเช่นเดิมครับ

คึกคักดีจัง...:byebye:

เอ่ออออออออออออ.....

ชื่อผมมันปายอยู่ในนั้นด้ายไงนิคั๊บ?

:sweat:​

กัมมี่ เหอๆๆ ซวยเเระมึง มึงได้ 1เสียงจากกูแน่นอน 555

วู้...วู้:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม