ไหนๆก็เปลี่ยนประธานชมรมแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไหนๆก็เปลี่ยนประธานชมรมแล้ว ก็เปลี่ยนหัวหน้ากลุ่มนนท์ด้วยเลยไหมคับ

คือ น่าจะคราวเปลี่ยนแปลงได้แล้วล่ะคับ จะได้เปลี่ยนคณะทำงาน

อย่างเมื่อก่อนเซฟนนท์ตอนตั้งแรกๆก็จะเป็น

ปีแรก - ป๋าลอง
ปีที่สอง - จูซ
ปีที่สาม - .........

อยากให้เป็นใครก็ลองเสนอๆกันมาดูคับ

ขอบคุณครับ

นู๋จูซ...อ่าดีแล้ว...

วันๆก้อว่าง...ดูแลได้..

กลางคืน...ก้อพากลุ่ม..ไปสะพานควายได้...

เซฟนนท์...ณ...สะพานควาย..เซฟ..ป.พระราม5

นู๋จูซ...อ่าดีแล้ว...

วันๆก้อว่าง...ดูแลได้..

กลางคืน...ก้อพากลุ่ม..ไปสะพานควายได้...

เซฟนนท์...ณ...สะพานควาย..เซฟ..ป.พระราม5

ไปวัดมั่งดีกว่าไหมทิด...อิอิ...:burn:

ไหนๆก็เปลี่ยนประธานชมรมแล้ว ก็เปลี่ยนหัวหน้ากลุ่มนนท์ด้วยเลยไหมคับ

คือ น่าจะคราวเปลี่ยนแปลงได้แล้วล่ะคับ จะได้เปลี่ยนคณะทำงาน

อย่างเมื่อก่อนเซฟนนท์ตอนตั้งแรกๆก็จะเป็น

ปีแรก - ป๋าลอง
ปีที่สอง - จูซ
ปีที่สาม - .........

อยากให้เป็นใครก็ลองเสนอๆกันมาดูคับ

ขอบคุณครับ

คิดอยู่เหมือนกันครับหัวหน้าจูซ กะว่าจะให้สมาชิกกลุ่มโหวตเลือกแล้วประกาศวันมิตติ้งกลุ่มนนท์ 14 ธ.ค.2550 เลย
งั้นพี่ขอเสนอรายชื่อผู้สมควรได้รับการคัดเลือกให้ทำหน้าที่หัวหน้ากลุ่ม Cef@non 2 คนครับ
1.มะเดียว A31445
2. บักมี่ A31504
ส่วนใครเห็นควรเสนอชื่ออื่นก็เพิ่มเติมกันมาเลยครับ แล้วไปยกมือโหวตกันในงานครบรอบ 2 ปี Cef@non

2 คนนี้ใครเป็นก็แหล่มทั้งคู่เลยนะเนี่ย

กร๊าก....แต่ละคน....

สายเมา...

คิดอยู่เหมือนกันครับหัวหน้าจูซ กะว่าจะให้สมาชิกกลุ่มโหวตเลือกแล้วประกาศวันมิตติ้งกลุ่มนนท์ 14 ธ.ค.2550 เลย
งั้นพี่ขอเสนอรายชื่อผู้สมควรได้รับการคัดเลือกให้ทำหน้าที่หัวหน้ากลุ่ม Cef@non 2 คนครับ
1.มะเดียว A31445
2. บักมี่ A31504
ส่วนใครเห็นควรเสนอชื่ออื่นก็เพิ่มเติมกันมาเลยครับ แล้วไปยกมือโหวตกันในงานครบรอบ 2 ปี Cef@non

ผมเสนอพี่มี่ครับ น่าเชื่อถือและเป็นที่รู้จักกว่าผมเยอะ:byebye:

ผมก็ไม่เมาน่ะคับป๋าลอง:biggrin: ขิขิ...
ถ้าดูจากคะแนนเสียงแล้วผมว่าได้ทั้ง 2 ท่านเลยคับ เอาเป็นว่าตามเสียงส่วนหย่ายจร้า:byebye:

................................................................................:cool:

จัดไปครับ ไคก้อได้คับ

หมีไก้อไม่เมานะป๋าลอง 555+

แต่ดูๆไปแล้วกลัวเมียทั้งคู่เลยที่ป๋าเสนอชื่อมา

แต่ดูๆไปแล้วกลัวเมียทั้งคู่เลยที่ป๋าเสนอชื่อมา
:eeek: อ้าวคนไม่กลัวเมีย:biggrin: :biggrin: เค้าไม่ได้กลัวนะแค่เกรงจายยยยยยยยย:biggrin: :biggrin:

ไหนๆๆๆใครกลัวเมีย....ขอดูหน้าหน่อย....

• กระทู้ ผู้เขียน
ไหนๆๆๆใครกลัวเมีย....ขอดูหน้าหน่อย....

image.php

เมริงเล่นงี๊เลยนะสาดดดดดด:biggrin: :biggrin:

เฮ้ย....นั่นไม่ใช่กรู...นั่นเป็นน้องชายฝาแฝดแท้ๆคับ....

ก๊ากกก!!!!!!!!!

:biggrin: ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม